• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ข่าวด่วนเรนบอกว่าจิงโจ้จะยกเครื่องออกแล้วมาวาง2JZแล้วครับ..:coolly-0028:

ข่าวด่วนเรนบอกว่าจิงโจ้จะยกเครื่องออกแล้วมาวาง2JZแล้วครับ..:coolly-0028:
:coolly-0042: FJ20DETได้ป่าวคับพี่ไม่มีใครเหมือน...555

น้ำท่วมสวนลุม..ไก่เปียกหมดเรยวุ้ย..:coolly-0018:

แวะมาแอบดูตอนกลางเย็นๆ

เมื่อวันก่อนได้ลองรถที่ทำไปสมัยตอนปลายปีที่เเล้วRB25TURBO เสต็ปเดียวกับเองทุกอย่างยางเรเดียลแท้ๆกับน้ำหนักรถ1600Kgเจ้าของขับเองด้วย มีเพียงกล่องPOWER FC BY POR.เท่านั้นเจ้าของรถไปวิ่งที่สนามมาวิ่ง13.6secที่บูส0.8เท่านั้นครับ...555:coolly-0024:

มีบางคนจะไปแอบจูนF-conวันพรุ่งนี้ที่เดิมตอน2ทุ่มแล้วห้ามผมบอกคนอื่นหวังว่าคนอื่นคงไม่รู้นะครับ.

ไฟล์แนบ

20.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 17
แก้ไขล่าสุด:
เมื่อวันก่อนได้ลองรถที่ทำไปสมัยตอนปลายปีที่เเล้วRB25TURBO เสต็ปเดียวกับเองทุกอย่างยางเรเดียลแท้ๆกับน้ำหนักรถ1600Kgเจ้าของขับเองด้วย มีเพียงกล่องPOWER FC BY POR.เท่านั้นเจ้าของรถไปวิ่งที่สนามมาวิ่ง13.6secที่บูส0.8เท่านั้นครับ...555:coolly-0024:

POWER FC:coolly-0041:

เทพกำลังจะแอบเกิดครับ.

พรุ่งนี้แอบเจอกันตอน2ทุ่มที่เดิมพร้อมขนมด้วยนะ...(จุ๊ๆๆอย่าบอกใครให้รู้เชียว):coolly-0010:
อย่าบอกใครนะค่ะ ปล.ป่านี้รู้ไป3บ้าน4บ้านแล้วคับพี่เจมส์:coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,100
พรุ่งนี้แอบเจอกันตอน2ทุ่มที่เดิมพร้อมขนมด้วยนะ...(จุ๊ๆๆอย่าบอกใครให้รู้เชียว):coolly-0010:

ดีนะที่เราไม่รู้เลยไม่ต้องไป:coolly-0033: