ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แหม แหม แหม !!!

แฟนเจ๊ เป็นท่านประธานเลยนี่...

เมื่อวานที่สนามยังเห็นนั่งเล็ง ตรูด พี่ตั้ม อยู่เลยอ่ะเจ๊...
มิน่าหละ...มันเย็นๆตรูดชอบกล..:eeek:

ดูกันให้ดีๆๆ นะคับ

.....อย่าลืมเลี้ยงครัวบ้านไทรด้วยนะ
ระดับนี้แว๊วววว...
ไม่มีลืมหรอก...
แต่พี่ก้อเตรียมตัวไว้เหมือนกันเน้อ!
ก้อโดนเหมือนกันแหละ...

ปล.ทามมายเวลาพี่เสียไม่เห็นมาประจานตัวเองเลยอ่ะ...
เงียบเลย...:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ระดับนี้แว๊วววว...
ไม่มีลืมหรอก...
แต่พี่ก้อเตรียมตัวไว้เหมือนกันเน้อ!
ก้อโดนเหมือนกันแหละ...

ปล.ทามมายเวลาพี่เสียไม่เห็นมาประจานตัวเองเลยอ่ะ...
เงียบเลย...:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แนนเตรียมตัวล้างท้องรอเลยดีกว่า พี่เก๋ กะเป้ จะเลี้ยงชุดใหญ่

แยกกันคนละชุดนะ คนละวันนะ

อย่าหารกัน

แนนจะได้ประหยัด ค่าข้าวเปง 2 มื้อ อิ อิ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
ถึงพี่ตั้ม .. พันธมิตร .. ที่สนามเสาร์หน้าเราจะเอายังไงกันดี :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:
ต้องวางแผนกันใหม่แล้วล่ะ

แนนเตรียมตัวล้างท้องรอเลยดีกว่า พี่เก๋ กะเป้ จะเลี้ยงชุดใหญ่

แยกกันคนละชุดนะ คนละวันนะ

อย่าหารกัน

แนนจะได้ประหยัด ค่าข้าวเปง 2 มื้อ อิ อิ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:
โอ้โห...เจ๊ไม่ค่อยบ่งบอกเลยนะนั่นอ่ะ... 5 5+
เลี้ยงเร็วๆๆด้วยนะ
หิวแล้ว....................
ใจรุ่มๆก่อนดิพี่...เด๋วจัดให้ไม่ต้องกลัว...
มื้อเดียวม่ายเท่าไหร่...
กลัวตอนวิ่งกะรถพี่ตั้มเนี่ยอ่ะดิขับไปนึกไปกรูจะโดน2มื้อป่าวฟร่ะเนี่ย
ถ้าโดน2มื้อเนี่ย ฮา โคตรเลยอ่ะ...
หรือจะรอไปกินที่ครัวโพเซดอน...

อิ๊ อิ๊...

ปล.พี่เก๋ห้ามไปเพราะเด๋วเป้จะโดนผู้ปกครองพี่ด่าได้คร๊าบบบบ
:wink: :wink:

ถึงพี่ตั้ม .. พันธมิตร .. ที่สนามเสาร์หน้าเราจะเอายังไงกันดี :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:
โอ้โห!!!
ทามยังกะจะปายออกรบอ่ะนะพี่...
มีพันธมิตรด้วย...
จาปายออกรบที่ไหนกานอ่ะพี่...
เด๋วปายช่วย...

ปล.พี่อ๋อยที่คุยกันไว้เรื่องให้เตรียมปี๊บที่จะมีครายบางคนเอารถไปวิ่งกะรถบังคับ ตอนนี้ปี๊บทำเสร็จแล้วพี่...

โอ้โห!!!
ทามยังกะจะปายออกรบอ่ะนะพี่...
มีพันธมิตรด้วย...
จาปายออกรบที่ไหนกานอ่ะพี่...
เด๋วปายช่วย...

ปล.พี่อ๋อยที่คุยกันไว้เรื่องให้เตรียมปี๊บที่จะมีครายบางคนเอารถไปวิ่งกะรถบังคับ ตอนนี้ปี๊บทำเสร็จแล้วพี่...

เอาไปหลายๆใบหน่อยนะเป้...
คนของเรามันเยอะ..

อ้าว!...

ยังอยู่เหรอ...

นึกว่าแอบไปเป็นเกย์ แบบพี่เก๋ กะ พี่ตั้ม ซะแว๊ววว

...:byebye: :byebye:

ตามกระแสน่ะพี่เป้

เค้าฮิตเป็นกัน:byebye:

เสาร์หน้าถ้าพี่เก๋โดน พี่เก๋จะเอาดอกไม้ ทัดหูเดินรอบสนาม อิอิ:rolleyes: :rolleyes:

สิ่งศักดิ์สิทธ์เท่านั้นที่จะช่วยเราได้..
คิดดี..ทำดี..อาจจะเป็นวันของเรา..
แต่ตอนนี้..I หน้าแดง งามใส้ที่สุด
ต้องสกัดไว้ก่อน..ฉีดน้ำตามแผน..
ปล.ถ้าใครยืนโพเดี้ยมบ่อยๆก็จะโดนเป็นรายๆไป..:boss: :boss:

ปี๊ปเนี๊ย..จาเอาไปคลุมรถบังคับเหรอ..:verwirrt: :verwirrt: :biggrin:

สิ่งศักดิ์สิทธ์เท่านั้นที่จะช่วยเราได้..
คิดดี..ทำดี..อาจจะเป็นวันของเรา..
แต่ตอนนี้..I หน้าแดง งามใส้ที่สุด
ต้องสกัดไว้ก่อน..ฉีดน้ำตามแผน..
ปล.ถ้าใครยืนโพเดี้ยมบ่อยๆก็จะโดนเป็นรายๆไป..:boss: :boss:

พี่ลืมดาวรุ่งพุ่งแรงอีกคันไปหรือป่าว*คันที่สีเขียว*พลังเยอะๆๆอ่ะลืมไปไหม:biggrin: :biggrin:

พี่ลืมดาวรุ่งพุ่งแรงอีกคันไปหรือป่าว*คันที่สีเขียว*พลังเยอะๆๆอ่ะลืมไปไหม:biggrin: :biggrin:
คันสีน้ำเงินด้วย..11.8xx:sweat: :sweat:

คนนั้นเค้าดูตั้งใจมากนะ ดูแล้วน่าชื่นชมออก เค้าเรียกคลอลิไฟล์ มาคนแรกทันที :redface: