• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีคับคุยไรกันอยู่คับพี่086 ได้ข่าวว่าเครื่องพี่จิงโจ้ตอนนี้โคตรแรงเลยคับ แต่สู้พี่เอโตเกียวไม่ได้อยู่ดี:coolly-0010:
TD O6-25 Gเท่านั้น:coolly-0010:ครับ:coolly-0029:

จัดหนักเท่านั้นครับ [เด๋วกูตามไปจัดซ้ำ]
บ้าเหรอ เราเลิกไอ้สิ่งพวกนี้ไปหมดแล้ว

แต่แม่งข้องจริงๆ มึงคิดดูถึงเจตนาแม่งเดะ ไอ้_เอ่ย:coolly-0002:

มีคนเคยเล่าว่าหน้าแหลมSR20DETสีทองเเก่ที่เคยสวน..เซฟิโร่สีดำ20โบC6.แถวสถานที่ฟอกไตใกล้บางนา...อิอิ

F-CON F-CON F-CON BY HKS -K-SPORT:coolly-0033::coolly-0010:

มีคนเคยเล่าว่าหน้าแหลมSR20DETสีทองเเก่ที่เคยสวน..เซฟิโร่สีดำ20โบC6.แถวสถานที่ฟอกไตใกล้บางนา...อิอิ
นั้นมันตอน โบ25 คับ แต่ตอนเปลี่ยนเป็ง ไนท์สปอต เเละ C6 มันโดนทุกเกีย:coolly-0034::coolly-0025::coolly-0034:

มันเล่นซะครัชเราระเบิดเลย ไอ้เอเซฟดำ ในตำนานครับน้องๆสมัยซันลูฟ ตรงรุ่น 7000 ให้พี่เอ มาเหล่าต่อ zookzone:coolly-0003:

zookzoneกรูจำได้เเล้วแก๊งค์เด็กเปรี้ยวteenชัดๆ...

บ้าเหรอ เราเลิกไอ้สิ่งพวกนี้ไปหมดแล้ว

แต่แม่งข้องจริงๆ มึงคิดดูถึงเจตนาแม่งเดะ ไอ้_เอ่ย:coolly-0002:
ถ้าสถานการ มันจำเป็น มันก็ต้องทำวะ[รออนุมัติ]:coolly-0020:

มีไรไห้ผมช่วยไหมคับพี่:coolly-0002:
เตรียมไว้รอ ใจเท่านั้นครับ:coolly-0010: เอ+โอ๊ต พร้อมเสอม แค่2แต่ก็ไม่เคยกลัวไครโว้ย:coolly-0022:

zookzoneกรูจำได้เเล้วแก๊งค์เด็กเปรี้ยวteenชัดๆ...
:coolly-0023: เรามาผลิตรถของพวกเรา ให้วิ่งดีขึ้น กันดีกว่า ครับ:coolly-0003:

zookzoneกรูจำได้เเล้วแก๊งค์ดังมากๆๆๆเด็กเปรี้ยวteenชัดๆ...
ไม่เปรี้ยวจริง จะรอดมาถึงทุกวันนี้หลอพี่ครับ:coolly-0028:

:coolly-0023: เรามาผลิตรถของพวกเรา ให้วิ่งดีขึ้น กันดีกว่า ครับ:coolly-0003:
วางมา6ปีนิดๆวาลว์รั่วหน่อยๆวิ่งเท่านี้ก็บุญแล้วครับบบบ...555:coolly-0018:

เรือข้ามฟาก+เขมรตีลาว+ยุงเป็นฝูง+เรนเชิญยิ้มครับ...555

อย่าไปสนใจเลย
A ไม่เคยสนใจเลย ที่A เล่นรถก็เพาะชอบความเเรง สวย ไม่ไช่ต้องการเป็นที่รู้จักไครก็ต้องเกงใจ ตอนผมเล่นรถมันยังเเว้นอยู่เลยมัง:coolly-0029:
ปล.ผมไม่เคยสนใจมัน เเต่รู้สึกมันจะสนใจเรานะ

:coolly-0009:รักทุกคนครับ:coolly-0009:
:coolly-0009:LOVE LOVE LOVE LOVE LOVE:coolly-0009: