• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,841
ประกาศงานเลี้ยงวันเกิดของอ.อ๋อยและเอโตเกียวในวันพรุ่งนี้ขอเชิญชาวK-SPORTที่ว่างมาร่วมงานด้วยเวลา18.00น.ครับที่ร้านเดิมครับ...:coolly-0003:

5 โมงเย็นล้อหมุนที่อู่คับ

ประกาศงานเลี้ยงวันเกิดของอ.อ๋อยและเอโตเกียวในวันพรุ่งนี้ขอเชิญชาวK-SPORTที่ว่างมาร่วมงานด้วยเวลา18.00น.ครับที่ร้านเดิมครับ...:coolly-0003:
ตามนั้นครับ ท่านหัวหน้าวิน
ปล. เเต่ผมอาจะไปชาหน่อยคับ รอเพื่อนโอ๊ต

ตามนั้นครับ ท่านหัวหน้าวิน
ปล. เเต่ผมอาจะไปชาหน่อยคับ รอเพื่อนโอ๊ต
ใช่ครับ กว่าจะถึงบ้านเพื่อนเอ ก็มี 18.10แล้วครับ ต้องขอโทษร่วงหน้าด้วยน่ะครับ:coolly-0001:

5 โมงเย็นล้อหมุนที่อู่คับ
ซัก6โมงเย็นได้ไหมครับ
ปล.พี่อ๋อยฝากบอกว่างานนี้เต็มที่ครับ ถ้าไครจะหิ้วเหล้ามาขอเป็น :coolly-0010::coolly-0010:BLACK&RAD ONLY

ใช่ครับ กว่าจะถึงบ้านเพื่อนเอ ก็มี 18.10แล้วครับ ต้องขอโทษร่วงหน้าด้วยน่ะครับ:coolly-0001:
มรึงรีบๆๆเอาเลย โบตุ๊ด2510 อะ ราคานี้มีที่K-SPORT ที่เด๋วนะโว้ย
ปล. มี เขายาววว+06-25Gไห้ผ่อนมังปะพี่:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ของที่ อ.อ๋อย+อ.ตั้ม+เรนลวงโลค ต้องทาน
ผักบุ้งไฟแดง
ผักบุ้งหมูกรอบ
ผักบุ้งกรอบ
ผักบุ้งผัดหนูบ้าน อ.อ๋ออย
:coolly-0039::coolly-0028:

ของที่ อ.อ๋อย+อ.ตั้ม+เรนลวงโลค ต้องทาน
ผักบุ้งไฟแดง
ผักบุ้งหมูกรอบ
ผักบุ้งกรอบ
ผักบุ้งผัดหนูบ้าน อ.อ๋ออย
:coolly-0039::coolly-0028:
โดนกันไป...:coolly-0041:

ป่านนี้จิงโจ้คงอ้อนเมียสุดๆเพื่อ...ครับ:coolly-0041:

3 bracket 17.xx(เรนรังสิต+เบสอ่อน ซ้อม+เรียบด่วน-ตี๋เล็ก)
4 bracket 16.xx(เรนรังสิต+หนอนซ้อมเทพ+เรียบด่วน(ตี๋ เล็ก)+จิงโจ้+โอ๊ตเสี่ยงตีน+เบสอ่อนซ้อม+สุขาภิบาล)
5 bracket 15.xx(หนอนซ้อมเทพ+เรนรังสิต+โอ๊ตเสี่ยงตีน+เบสอ่อน ซ้อม+จิงโจ้+เรียบด่วนครบชุดใหญ่+นาดคลอง7+สุขาภิบาล+RAYหน้าเก่า+เอ06)

!!!เบสอ่อนซ้อมยังนี้ต้องซ้อมเยอะๆๆซะเเล้ว

3 bracket 17.xx(เรนรังสิต+เบสอ่อน ซ้อม+เรียบด่วน-ตี๋เล็ก)
4 bracket 16.xx(เรนรังสิต+หนอนซ้อมเทพ+เรียบด่วน(ตี๋ เล็ก)+จิงโจ้+โอ๊ตเสี่ยงตีน+เบสอ่อนซ้อม+สุขาภิบาล)
5 bracket 15.xx(หนอนซ้อมเทพ+เรนรังสิต+โอ๊ตเสี่ยงตีน+เบสอ่อน ซ้อม+จิงโจ้+เรียบด่วนครบชุดใหญ่+นาดคลอง7+สุขาภิบาล+RAYหน้าเก่า+เอ06)

!!!เบสอ่อนซ้อมยังนี้ต้องซ้อมเยอะๆๆซะเเล้ว
ทีกินเหล้าไม่เห็นต้องซ้อมเลยมึง..:coolly-0018:

ป่านนี้จิงโจ้คงอ้อนเมียสุดๆเพื่อ...ครับ:coolly-0041:
งานนี้ทั้งอ้อนทั้งไซซซ +......1ดอก ครับ พวกอ่อนๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เพิ่งกลับมาจากชลบุรีคับ ตอนนี้กำลังใช้วิชามารอ้อนอยู่คับเพื่อ...ครับ:coolly-0018:

เรนลวงโลกแจ้มาว่าพรุ่งนี้พร้อมป่วนที่เขมรตีลาวคับพี่ๆ:coolly-0010:

พลังC6+พลัง06-19c and 2g :coolly-0010:

สงสัยไอโอ๊ต ไปทำเหมือน น้องบอยอย่เเน่ๆๆเลย
เบื่อพวกกลัวเมียจริงๆๆเลย อ่ออนเเท้ๆๆๆๆ:coolly-0010: