• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากไห้มีตำนานดีดีแบบนี้ตลอดไปคับต่างคนต่างวาระแต่มารวมตัวที่k-sport:coolly-0033:

HBD คับพี่A ขอให้รถแรงขึ้นอีกนะพี่ เวลาแอบไปโดดสระขอให้แฟนจับไม่ได้นะคับ

HAPPY BIRTHDAY......A มีความสุขมากๆในวันครบรอบวันเกิด ขอให้ความดีของเอ็งคงอยู่คู่กับ K-SPORT ตลอดไป

546แจ้งว่าเคยเห็นพลังcุ6ไหมคับ:coolly-0010::coolly-0029:
ไช้จนเบื่อเเล้ววุ้ยยยยยย เเต่ไม่เคยไช้เทอโบที่เปลี่ยนตุ๊ดไม่ได้วะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ไช้จนเบื่อเเล้ววุ้ยยยยยย เเต่ไม่เคยไช้เทอโบที่เปลี่ยนตุ๊ดไม่ได้วะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018: 06H-19C AND 20Gมายังคับ

HBD เอ มีแต่ความสุขมากๆๆนะ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะจ๊ะ...

เทอร์โบตุ๊ดอย่าไปใส่เลยน้อง
ใส่รุ่นนี้ดีกว่ารับประกันความแรง
ไม่เชื่อถาม SRรุ่น 1 ที่โดน 25 AT สวนดูสิครับบ:coolly-0010:
ถ้าสนใจติดต่อหลังไมค์ครับ
SRรุ่น1 โดน25AT สวนอีกหรอครับ:coolly-0035:

ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่อวยพรให้กับผม ผมเองก็ขอให้สิ่งดีๆเหล่านั้นกลับคืนสู่พี่น้อง พ้องเพื่อนทุกๆท่านด้วยครับ
ที่ K-SPORTเป็นเหมืนบ้านผมอีก1หลัง ไม่ว่าเวลาจะผ่านไปกี่ปี ความรู้สึกก็ยังเหมืนเดิมครับ เราจะไม่ทอดทิ้งกัน เพราะพวกเราคือ K- SPORT ONLY

ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่อวยพรให้กับผม ผมเองก็ขอให้สิ่งดีๆเหล่านั้นกลับคืนสู่พี่น้อง พ้องเพื่อนทุกๆท่านด้วยครับ
ที่ K-SPORTเป็นเหมืนบ้านผมอีก1หลัง ไม่ว่าเวลาจะผ่านไปกี่ปี ความรู้สึกก็ยังเหมืนเดิมครับ เราจะไม่ทอดทิ้งกัน เพราะพวกเราคือ K- SPORT ONLY
:coolly-0033:

อ้าวเออ ลืมสนิทเลยย เออๆHAPPY HAPPYเว้ยยย แก่ขึ้นอีกปีแล้วหมึง :coolly-0003:

ใครพวกเองพวกกรูมีแต่เรียบทางด่วนหน้าใหม่เท่านั้นครับ..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ถ้าพรุ่งนี้ผมจะเลี้ยงอาหาร+ เครื่งดื่มที่บ้าน จะมีไครว่างมาทานเป็นเพื่อนไหมครับ

ว่าแต่1075หายไปไหนคับ

ไฟล์แนบ

75.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 19
ความจริงคือความจริงครับจากSRรุ่น1:coolly-0005:
srรุ่น2 ดูจากตามตูดแม่งวิ่งน่าดูเลยอะพี่เก๋
ผมไปบอกมันแล้วแม่งยิ้มอย่างเดียวเลยพี่

อ้าวเออ ลืมสนิทเลยย เออๆHAPPY HAPPYเว้ยยย แก่ขึ้นอีกปีแล้วหมึง :coolly-0003:
พุ่งนี้เมียมึงก็เเก่อีกปีไม่ไช่หล่อไอ.....สาดดดดด:coolly-0028:

ถ้าพรุ่งนี้ผมจะเลี้ยงอาหาร+ เครื่งดื่มที่บ้าน จะมีไครว่างมาทานเป็นเพื่อนไหมครับ
หรือจะหาวันเวลารวมกับอ.อ๋อยครับ..:coolly-0003:

พรุ่งนี้ก่อนไปทำงานอย่าลืมไปใส่บาตรนะคับพี่เอโตเกียว

ทำบุญใหญ่เลี้ยงโค....โยด้วยนะครับพี่:coolly-0031: อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด: