• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่างช้าสุดอย่าให้เกิน10.20นเพราะกว่าจะเช็คลมยางเตรียมความพร้อมต่างๆครับ...อย่าลืมเตรียมอุปกรณ์ยังชีพตอนบ่ายๆ+น้ำมากันด้วยจะครับ..:coolly-0033:
รับทราบครับ
ปล.ผมว่า เรนมันมีทีเด็ดแน่ๆ เลยว่ะ บอย เอ:coolly-0029:

อย่างช้าสุดอย่าให้เกิน10.20นเพราะกว่าจะเช็คลมยางเตรียมความพร้อมต่างๆครับ...อย่าลืมเตรียมอุปกรณ์ยังชีพตอนบ่ายๆ+น้ำมากันด้วยจะครับ..:coolly-0033:

ว่าจะออก 11 โมงคับ

ไม่รู้ศิษย์อ.อ๋อยเเม่งไปเมาต่อทีไหนไม่รู้ครับต้องโทษไอ้หมีไม่ยอมเตือน:coolly-0019:

แล้วผมต้องไปกี่โมงเนี่ย อิอิ

ปล.ถ้าหมีไม่ไปสักคนนะงานนี้ วุ่นวายกันทั้งอู่แน่นอน 555+

คนแรกที่พวก พี่ๆ จะเจอที่สนามเลยคือผม โดม ปกร ลัม

ปล.ถ้าหมีไม่ไปสักคนนะงานนี้ วุ่นวายกันทั้งอู่แน่นอน 555+
ตัวดีเลย อย่ามาแกะหลังคารถผมดิ เดี๋ยวน้ำมันเข้า:coolly-0002:

สาดๆๆๆๆของอยู่กับมันทั้ง2คน:coolly-0018:

รับทราบครับ
ปล.ผมว่า เรนมันมีทีเด็ดแน่ๆ เลยว่ะ บอย เอ:coolly-0029:

มันมีอะไรวะ อ๋อขี้ออก:coolly-0025:เเระ ล้อ สปาต้าไง วว่ะ

แสดงว่าอุปกรณ์ยังชีพอยู่กับน้องหมีแน่นอน:coolly-0010:

รับทราบครับ
มีคับเห็นว่าไปใส่เครื่องเสียงตามงานวัดเด็ดกว่าเดิมแน่นอนคับ:coolly-0045:

อย่าไปกลัวรถที่อยู่ในกำมือเอง...:coolly-0028:

มีคับเห็นว่าไปใส่เครื่องเสียงตามงานวัดเด็ดกว่าเดิมแน่นอนคับ:coolly-0045:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:ล้ออะไรน่ะ 555555 เรนเอ่ยย

เมื่อเย็นรู้สึกคัน ๆ เลยเล่นกับ Jโบเดี่ยวบูสยังไม่ทันฟาดเลยทิ้ง J ซะและ :coolly-0022:

แสดงว่าอุปกรณ์ยังชีพอยู่กับน้องหมีแน่นอน:coolly-0010:
มันคืออุปกรณ์ช่วยชีวิตต่างๆ+เครื่องมือ+เพลาอยู่กับไอ้หมีกับไอ้เบสทั้งหมด:coolly-0028: