• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,121
แก้ไขล่าสุด:

ติวเข้มก่อนลงคับ

ไฟล์แนบ

84.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

คนที่เสาเตรียมรูดแล้วอ่ะ
รอเพลงมา:coolly-0010:

ได้ครับเจ้านาย(เพื่อเมียด้วยไหม):coolly-0029:
ของแฟนพี่บอยผมมีความลับพี่บอยตอนแฟนไม่อยู่ใส่แผ่นแถมให้ด้วย:coolly-0010::coolly-0010:

ของแฟนพี่บอยผมมีความลับผมเเอบถ่ายแฟนพี่บอยตอนพี่บอยไม่อยู่ใส่แผ่นแจกให้เพื่อนด้วย:coolly-0010::coolly-0010:
ทำยังงี้ได้ไงวะ...........

รายละเอียดรุ่นงานแข่งมีดังนี้
รุ่นที่ 1 รุ่น Bracket 20 วินาที
(แนนตัวแถม+ตัวป่วนรังสิต)
รุ่นที่ 2 รุ่น Bracket 18 วินาที(ตัวป่วนรังสิต+เดอะเทรนเนอร์+หนอนซ้อมเทพ+โอ๊ตเสี่ยงตีน+จิงโจ้ญี่ปุ่น+แนนตัวแถม)
รุ่นที่ 3 รุ่น Bracket 15 วินาที(ตัวป่วนรังสิต+เดอะเทรนเนอร์+หนอนซ้อมเทพ+โอ๊ตเสี่ยงตีน+จิงโจ้ญี่ปุ่น+เอโตเกียว+นาดคลอง7+นักแข่งเรียบทางด่วนหน้าใหม่+เรวัตรหน้าเก่า)
รุ่น 4 รุ่น Bracket 14 วินาที(โอ๊ตเสี่ยงตีน+เอโตเกียว+เรวัตรหน้าเก่า+นาดคลอง7+นักเรียบทางด่วนหน้าใหม่+จิงโจ้ญี่ปุ่น+หนอนซ้อมเทพ+นักแข่งสุขาภิบาล)

รุ่นที่ 10 รุ่น ขับหลัง Turbo เฉพาะเครื่อง 6 สูบ เท่านั้น
(เอโตเกียว+เรวัตรหน้าเก่า+นาดคลอง7+นักเรียบทางด่วนหน้าใหม่+จิงโจ้ญี่ปุ่น+นักแข่งสุขาภิบาล)
รุ่นที่ 14 รุ่น Open Unlimited(ตั้มสวนลุม)

เหลืออีก1วันเท่านั้นครับ:coolly-0028:

นอนดีกว่า พุ่งนี้เจอกันที่สนามคับ:coolly-0032:

A31035+, A31086, A31397, MaMi, ollbestllo
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

:coolly-0014: ใส่ร้ายชัด ๆเห็น ๆ เลย
เดี๋ยวตัวเองจะโดนด้วยเค้ารู้จักบ้านแล้วนะ :coolly-0026:
เออดีเเหละ วันอ่าทิดมาช่วยย้ายบ้านด้วบ ขอบคุนล่วงหน้าคับ:coolly-0033: