ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เลือกไม่ถูกเลยว่ะ..เป้:dribble: :dribble:

ตาลายไปหมดแว้ว..:sexy_girl: :sexy_girl:
ปล.เป้...พี่ถูกใส่ร้าย โดยกลุ่มผู้ไม่หวังดี:cold: :cold:
พี่ตั้ม ทั้งหมดนี้เป็นนักศึกษาทั้งหมดเลยนะพี่...
เรียนนิเทศด้วยนะ...ถ้าตาลายก็ค่อยๆเลือกแล้วกันนะพี่...
สเป๊กพี่ตั้มเลยนะเนี่ย...แต่พี่เก๋ทั้งหมดนี้คงไม่ตรงรุ่นแน่เลยอ่ะ...:wink: :wink: :wink: :wink:

เลือกไม่ถูกเลยว่ะ..เป้:dribble: :dribble:

ตาลายไปหมดแว้ว..:sexy_girl: :sexy_girl:
ปล.เป้...พี่ถูกใส่ร้าย โดยกลุ่มผู้ไม่หวังดี:cold: :cold:

แล้วตกลงพี่จะเลือกคนไหนคร๊าบบบบบบบบบบ (น้องnan)

เราทึ่งในความสามารถของท่านยิ่งนัก..
ซึ่งท่านสามารถ..
ใส่ไฟ
เป่าหู
ยุแยง
แทงข้างหลัง...ได้อย่างแนบเนียนมาก.
ทำให้คนที่บริสุทธ์ ต้องมากลายเป็นฆาตกรในช่วงข้ามคืน..

• กระทู้ ผู้เขียน
เราทึ่งในความสามารถของท่านยิ่งนัก..
ซึ่งท่านสามารถ..
ใส่ไฟ
เป่าหู
ยุแยง
แทงข้างหลัง...ได้อย่างแนบเนียนมาก.
ทำให้คนที่บริสุทธ์ ต้องมากลายเป็นฆาตกรในช่วงข้ามคืน..

แหม..พ่อเทพบุตรใจซื่อมือสะอาด
หลักฐานมันฟ้อง

งานนี้ผมไม่เกี่ยวนะครับ....

ไฟล์แนบ

4.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
งานนี้ผมไม่เกี่ยวนะครับ....
พี่เก๋TRITONพี่อ่ะนะคงจะต้องทำอีกเยอะอ่ะนะ...
กว่าจะสวนCHEVROLETได้ ถ้าไม่งั้นก็คงทำได้แค่ตามดมควันไปก่อนแว๊วววกันนะ...

ปล.ถ้าพี่บอกว่ารถTRITONพี่แรงโคตร...
รถเป้ก็จรวดทางเรียบแว๊วววววว...

อิ๊ อิ๊

ช่วงนี้ระวังรถa31หายกันหน่อยนะ...

เช้านี้ก็หายไปอีก1แว๊ววว...

ที่รู้มาและได้รับแจ้งมาเดือนนี้หายไปแว๊ววว3คันนะครับ...พี่น้องครับ

ปล.จอดไหนก็ระวังหน่อยแว๊ววววกันนะ...

เบื้องหลังงานนี้เลยแหละ..:biggrin: :biggrin:
งานใหม่..คันต่อไป..25autoขาว..
มาซะเช้าเลยนะพี่...
ป่านนี้คงมีบางคนยังนอนไม่ตื่นเลยอ่ะพี่...

5 5+

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: ....................:biggrin: :biggrin: :biggrin::byebye: แหล่มเลย:boss: :boss:

ดูแต่ตา..วาจาอย่าเป็นเซียน..
เดี๋ยวจะโดนอีกคน:boss: :boss:
E กระเทยภูธร..

เบื้องหลังงานนี้เลยแหละ..:biggrin: :biggrin:
งานใหม่..คันต่อไป..25autoขาว..
ไม่มีทางเพราะเสาร์หน้าผมคงต้อง
จ้างบอดี้กาดพร้อมมือปืนไปเฝ้า...
ใครแตะฝากระโปรงโนอุ้มมมมม

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: ....................:biggrin: :biggrin: :biggrin::byebye: แหล่มเลย:boss: :boss:

ดูแต่ตา..วาจาอย่าเป็นเซียน..
เดี๋ยวจะโดนอีกคน:boss: :boss:
E กระเทยภูธร..

ใช่ดูแต่ตาเพราะอาจโดนแบบคนที่โพสข้างต้นได้.....

พี่เก๋TRITONพี่อ่ะนะคงจะต้องทำอีกเยอะอ่ะนะ...
กว่าจะสวนCHEVROLETได้ ถ้าไม่งั้นก็คงทำได้แค่ตามดมควันไปก่อนแว๊วววกันนะ...

ปล.ถ้าพี่บอกว่ารถTRITONพี่แรงโคตร...
รถเป้ก็จรวดทางเรียบแว๊วววววว...

อิ๊ อิ๊

เป้ระวังโดนโกงงงงงงงงง:redface:

เบื่อพวกคอมมอนเรลจัง.....อิอิ( ปล...โบไม่ใหญ่แต่กำลังจะใส่เกียรซิ่งTRITONแล้วนะจะบอกให้)