• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับทราบครับผม:coolly-0039:

รุ่นที่ 1 รุ่น Bracket 20 วินาที
(แนนตัวแถม+ตัวป่วนรังสิต)

รุ่นที่ 2 รุ่น Bracket 18 วินาที(ตัวป่วนรังสิต+เดอะเทรนเนอร์+หนอนซ้อมเทพ+โอ๊ตเสี่ยงตีน+จิงโจ้ญี่ปุ่น+แนนตัวแถม)
รุ่นที่ 3 รุ่น Bracket 15 วินาที(ตัวป่วนรังสิต+เดอะเทรนเนอร์+หนอนซ้อมเทพ+โอ๊ตเสี่ยงตีน+จิงโจ้ญี่ปุ่น+เอโตเกียว+นาดคลอง7+นักแข่งเรียบทางด่วนหน้าใหม่+เรวัตรหน้าเก่า)

รุ่นที่ 1 รุ่น Bracket 20 วินาที
(แนนตัวแถม+ตัวป่วนรังสิต)
รุ่นที่ 2 รุ่น Bracket 18 วินาที(ตัวป่วนรังสิต+เดอะเทรนเนอร์+หนอนซ้อมเทพ+โอ๊ตเสี่ยงตีน+จิงโจ้ญี่ปุ่น+แนนตัวแถม)
รุ่นที่ 3 รุ่น Bracket 15 วินาที(ตัวป่วนรังสิต+เดอะเทรนเนอร์+หนอนซ้อมเทพ+โอ๊ตเสี่ยงตีน+จิงโจ้ญี่ปุ่น+เอโตเกียว+นาดคลอง7+นักแข่งเรียบทางด่วนหน้าใหม่+เรวัตรหน้าเก่า)
ไม่มีรุ่น 16 มั่งหลอก๊าบ:coolly-0003:

อยากจะบอกว่ากรุณาอย่าแพร่เชื้อหวัดกันเด้อ...:coolly-0041:

พูดถึงหวัดเดอะเทรนเนอร์ไปไหนเนี่ยเพาะเชื้อใหม่อยู่ป่าวหว่า :coolly-0018:​

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 8 คน ( เป็นสมาชิก 8 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
A311075, A31035, A31086, A31185, A31397, A32008, cefjapan, MaMi
[TBODY] [/TBODY]
สีแดงไปก่อนตลอด

แล้วจะมาเอาหลังเต่าที่รุ่นเหมือนอีเอโตเกียวกับอ๋อย2เกียรเมื่อไหล่ครับ...555:coolly-0028:[/CENTER]
ภายในอาทิตย์หน้าคับพี่ เดี๋ยวผมโทรแจ้งอีกทีครับ
1.ปล.อยู่ไม่ได้แล้ว ขับBOOt เดิมๆ แรงๆกันทั้งนั้น
1.1ปล. ผมว่าเจอคุณเงาะ ที่หน้างานจริง คงฮากันแน่ๆ

จิงป่ะคับๆๆ พี่เก๋ 555 :coolly-0044:
ว่าแต่ศึกชิงชัยรุ่น15วิเเก๊งค์เรียบทางด่วนหน้าใหม่พร้อมเปล่า..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

ภายในอาทิตย์หน้าคับพี่ เดี๋ยวผมโทรแจ้งอีกทีครับ
1.ปล.อยู่ไม่ได้แล้ว ขับBOOt เดิมๆ แรงๆกันทั้งนั้น
1.1ปล. ผมว่าเจอคุณเงาะ ที่หน้างานจริง คงฮากันแน่ๆ
ข้อ1.1ไม่น่ามาเกี่ยวกับผมเลย ไม่ได้ชื่อเงาะ ค๊าบ :coolly-0028::coolly-0041:

เปลี่ยนจากรถเป็นเรือดีกว่าไหม
ท่าน4 รูพาเพลินเดี๋ยวให้ยืมไม้พาย
นั่นไงเปลี่ยนจากรถขายเงาะเป็นเรืออีกและ :coolly-0002:

ครั้งที่ผ่านมารุ่น15วิพอดีพี่เจมส์(เก๋)เป็นแชมปครับต้องขอโทษด้วย..อิอิ:coolly-0028:

คราวที่แล้ว อย่างไม่พร้อมไม่พร้อม มันตอก 15.01
เรียบด่วนอ่ะ

ไฟล์แนบ

4.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 4