Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
.....วันนี้คุณ ตั้ม HI5 หายไปไหนนะไม่เห็นเข้ามาหาข่าวเลย
ปกติจะมาแต่เช้าหรือว่าแอบไปร้องไห้อยู่คนเดียวแน่ๆเลย.......
( ยังไงรถพี่วิ่งภายในปีนี้แน่นอนครับรับรอง )

.....วันนี้คุณ ตั้ม HI5 หายไปไหนนะไม่เห็นเข้ามาหาข่าวเลย
ปกติจะมาแต่เช้าหรือว่าแอบไปร้องไห้อยู่คนเดียวแน่ๆเลย.......
( ยังไงรถพี่วิ่งภายในปีนี้แน่นอนครับรับรอง )
ฮะฮะ...ตั้มมาแว้ว..:smile:

ลุงตั้มเปลี่ยนจาก Tum Sohol เป็น ตั้ม Hi5 ตั้งแต่เมื่อไรหรือ

เมื่อวานต้นเพิ่งได้เปิด มอเตอร์แทรคแผ่นใหม่ดู

ซื้อมาตั้งหลายวันแระ เพิ่งได้ว่างดู

เจอรถพี่ตั้มโซฮอลล์ด้วยอะ ฮานคุก มาแต่ไกลเรย :rolleyes:

เบิร์นยางควันท่วม

รถเคปอต ก็เห็นหลายคัน

มันน่าภูมิใจแทนเจ้าสำนักจิง ๆ

(อยากแรงกะเค้ามั่งจังฮิ :smile: )

เมื่อวานต้นเพิ่งได้เปิด มอเตอร์แทรคแผ่นใหม่ดู

ซื้อมาตั้งหลายวันแระ เพิ่งได้ว่างดู

เจอรถพี่ตั้มโซฮอลล์ด้วยอะ ฮานคุก มาแต่ไกลเรย :rolleyes:

เบิร์นยางควันท่วม

รถเคปอต ก็เห็นหลายคัน

มันน่าภูมิใจแทนเจ้าสำนักจิง ๆ

(อยากแรงกะเค้ามั่งจังฮิ :smile: )
..เดี๋ยวเองก็ได้เป็นคู่แข่งกับพี่ออ๋อย25โบออโต้แล้ว....อิอิ

คนนี้คือใครลองทายหน่อยสิ

คนนี้คือใครลองทายหน่อยสิ

อีหนอนบุ้ง..กระเทยรุ่นน้องชั้นเอง..
ชอบเข้าป่าเดียวกัน..

อีหนอนบุ้ง..กระเทยรุ่นน้องชั้นเอง..

แหมเจอพวกคอเดียวกันแล้วล่ะสิ
ตอนเจอกันแรกๆเห็นแมนๆ
ไม่น่าเลยไอ้เราก็หลงว่าแมน..
ที่แท้แอ๊ปแมน......
:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

ฮะฮะ...ตั้มมาแว้ว..:smile:
สิ่งที่ให้ไปทำเสร็จแล้วหรือยังครับพี่ตั้มขอด่วนเพื่อชาติ
(ปล.ห้ามเจ้าอ๋อยรุ้เด็ดขาดนะ):wink: :wink:

สิ่งที่ให้ไปทำเสร็จแล้วหรือยังครับพี่ตั้มขอด่วนเพื่อชาติ
(ปล.ห้ามเจ้าอ๋อยรุ้เด็ดขาดนะ):wink: :wink:

อะไรกันนี่....ไม่บอกกันเลยซุ่มอีกแล้ว
ถ้าไม่บอกจะ...........-............ซะ

พี่น้องคับ เสาร์นี้ไปแข่งด้วยไม่ได้นะ ต้องไปทำบุญที่สุโขทัยกับทางบ้านอ่ะ

วัยรุ่นเซงเลย

เบื่อพวก25โบออโต้327แรงม้าว่ะ.เดี๋ยวก่อน:wink: :wink: :wink:​

ไฟล์แนบ

68.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
เบื่อพวก25โบออโต้327แรงม้าว่ะ.เดี๋ยวก่อน:wink: :wink: :wink:​
------------------------------------------------------------------------------------
เบื่อ........กะจะบอกพี่ปอว่าเอาแค่ 322 HP
เพราะว่ากลัวเกินหน้าเกินตาคนบางคน แต่บังเอินมัน 327 HP เลยไม่รู้จะทำไงอ่ะ
-------------------------------------------------------------------------
1210731639_0.86239700.bmp

------------------------------------------------------------------------------------
เบื่อ........กะจะบอกพี่ปอว่าเอาแค่ 322 HP
เพราะว่ากลัวเกินหน้าเกินตาคนบางคน แต่บังเอินมัน 327 HP เลยไม่รู้จะทำไงอ่ะ

รู้จักคนซ้ายรึเปล่าครับ ใช่ชื่ออ้อรึเปล่า
ไม่รู้ว่าจะเป็นคนเดียวกับเพื่อนผมเมื่อสมัยก่อนรึเปล่าอะครับ แต่หน้าเหมือนกันมากมาย แต่เมื่อตอนโน่นที่ผมรู้จักยังไม่มีดั้งแบบนี้
ไม่รู้ว่าคนเดียวกันรึเปล่า แต่น่าจะใช่นะ

.....แย่จังได้370ม้าเองไม่รู้ว่ามีใครแอบเซ็งอยู่หรือเปล่า...อิอิ(ก็แค่20โบเดิมๆTD06/19Cหัวฉีด26กล่องPOWER FCเองครับ)แต่บอกตรงๆวันนี้แอบขับ25โบออโต้อ๋อยสุ1000แม่งมันกว่าเยอะเลยมีแค่กล่องF-CONที่ขโมยผมแค่ใบเดียวเองครับ...

อ๋อย...มีคนถากถางอีกแล้ว..:boss:

.....แย่จังได้370ม้าเองไม่รู้ว่ามีใครแอบเซ็งอยู่หรือเปล่า...อิอิ(ก็แค่20โบเดิมๆTD06/19Cหัวฉีด26กล่องPOWER FCเองครับ)แต่บอกตรงๆวันนี้แอบขับ25โบออโต้อ๋อยสุ1000แม่งมันกว่าเยอะเลยมีแค่กล่องF-CONที่ขโมยผมแค่ใบเดียวเองครับ...

อ๋อย...มีคนถากถางอีกแล้ว..:boss:

---------------------------------------------------------------------------------
ใช่แล้วคับพี่ตั้มพวกคนหน้าตาดีๆอย่างเราชอบมีคนมาคอยถากถางกันเป็นประจำอยู่แล้ว
---------------------------------------------------------------------------------
( RB20-TD06/19C นี่นะคือเทอร์โบเดิม..แต่ทำไมแค่ 370 HP
เองล่ะมากกว่า 25 AUTO-STD นิดเดียวเองล่ะ...ไม่รู้ว่าใครเซ็ง.. )

ซันรู๊ฟสำเร็จรูปสำหรับคนรสนิยมสูงรายได้ต่ำ

Snack นิ้วเท้า กรุบกรอบ เคี้ยวเพลิน
รับประกันความสะอาด ให้หนึ่ง+หนอน

มีเล็บขบด้วยป่าวอ่ะ..:byebye: