ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่ตั้มสวนลุมหายไปไหนนะ...........
หรือว่ายังเป็นแมวเหมียวอยู่ครับพี่เลย
แต่ว่ามันเลยช่วงนั้นไปแล้วไม่ใช่หรือ??????

เชิญพี่เก๋และพี่น้อง K-sport ด้วยนะครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/8540

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
วัน เสาร์ที่ 3 พค. 51
เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
สถานที่ ร้าน 10 Million
บัตรเข้างาน 250 บ./คน
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
เฮฮาเหมือนเดิมครับพี่น้องงงง
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

แผนที่ดูหยาบหน่อยนะครับ
สงสัยโทรมา 089-7742189

<!-- / message --><!-- attachments -->

"เหตุผลของคนโสด...ไม่รู้คิดได้ยังงั้ย"
> ไม่รู้คิดได้ยังงั้ย ผมเป็นโสด
> เพราะผมสามารถเอ็นจอยเซ็กส์ในราคาที่คุ้มค่า
> เที่ยวทุกอาทิตย์ = 1,900 x 4 = 7,600 บาท/เดือน
> = 7,600 x12 = 91,200 บาท/ปี
> เลือกได้ทุกรุ่น ทุกขนาด ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง
> ไม่มีข้อผูกพันใดๆ รับประกันคุณภาพและการบริการ
> หาเมีย
> ต้นทุนระหว่างจีบ = 100,000 up
> ต้นทุนดาวน์ = 300,000 บาท up
> ค่าที่อยู่อาศัยให้ = 1,500,000 up
> ค่าพาหนะ = 600,000 up
> ค่าบำรุงรายเดือน 50% ของเงินเดือน up
> ไม่รวมค่าเสียเวลาและประสาทเสียจากการแทรกแซง
> และไร้คุณภาพเป็นพักๆของผลิตภัณฑ์
> ซื้อแล้วห้ามเปลี่ยน ห้ามใช้ผลิตภัณฑ์อื่นร่วม
> ผลิตภัณฑ์มีอายุยืนยาว
> แต่คุณภาพเสื่อมทันทีที่ซื้อ
> ผลิตภัณฑ์อาจเป็นสินค้ามือสอง
> แต่จำหน่ายในราคาเต็ม
> คุณไม่มีสิทธิ์ครอบครองผลิตภัณฑ์
> แต่ผลิตภัณฑ์มีสิทธิ์
> ครอบครองคุณ และทุกสิ่งที่คุณเป็นเจ้าของ
> หาเมียให้โง่เรอะ!!!

อาจารย์ ooy...
ถ้าผมชอบแบบเปลื้องผ้าหมดเลย..เหลือไว้แต่ puma sparco ..คู่ เดียวหละ..ผมจะเป็นคนแบบไหนครับ:dribble:

เอาไปเลือกนะพี่ว่าจะให้ใครใส่คู่ไหน

"เหตุผลของคนโสด...ไม่รู้คิดได้ยังงั้ย"
> ไม่รู้คิดได้ยังงั้ย ผมเป็นโสด
> เพราะผมสามารถเอ็นจอยเซ็กส์ในราคาที่คุ้มค่า
> เที่ยวทุกอาทิตย์ = 1,900 x 4 = 7,600 บาท/เดือน
> = 7,600 x12 = 91,200 บาท/ปี
> เลือกได้ทุกรุ่น ทุกขนาด ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง
> ไม่มีข้อผูกพันใดๆ รับประกันคุณภาพและการบริการ
> หาเมีย
> ต้นทุนระหว่างจีบ = 100,000 up
> ต้นทุนดาวน์ = 300,000 บาท up
> ค่าที่อยู่อาศัยให้ = 1,500,000 up
> ค่าพาหนะ = 600,000 up
> ค่าบำรุงรายเดือน 50% ของเงินเดือน up
> ไม่รวมค่าเสียเวลาและประสาทเสียจากการแทรกแซง
> และไร้คุณภาพเป็นพักๆของผลิตภัณฑ์
> ซื้อแล้วห้ามเปลี่ยน ห้ามใช้ผลิตภัณฑ์อื่นร่วม
> ผลิตภัณฑ์มีอายุยืนยาว
> แต่คุณภาพเสื่อมทันทีที่ซื้อ
> ผลิตภัณฑ์อาจเป็นสินค้ามือสอง
> แต่จำหน่ายในราคาเต็ม
> คุณไม่มีสิทธิ์ครอบครองผลิตภัณฑ์
> แต่ผลิตภัณฑ์มีสิทธิ์
> ครอบครองคุณ และทุกสิ่งที่คุณเป็นเจ้าของ
> หาเมียให้โง่เรอะ!!!

...เป็นเอามากตั้งแต่โดนSUPER SR20DET...อิอิ

ไฟล์แนบ

59.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
รถเค้่าโหดจิง อิอิ

วันนี้ผ่านร้านท่อไอเสียพอดีเห็น200SXแอบเปลื่ยนไรไม่รู้
เราเลยเข้าไปเอาใบหน้าเทอร์โบของเขาออกมาเล่น อิอ

วันนี้ผ่านร้านท่อไอเสียพอดีเห็น200SXแอบเปลื่ยนไรไม่รู้
เราเลยเข้าไปเอาใบหน้าเทอร์โบของเขาออกมาเล่น อิอ

สาด..มิน่าเสร็จช้ายังไงไม่รู้ทำแค่นิดหน่อยเอง..อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอตอบเป็นข้อๆนะคร้าบ..
1 ยังไม่ตาย..เพราะว่าเสือ..ตายยาก
2 ชอบ puma หุ้มข้อสีน้ำเงิน..อิอิ
3 เขาไอเสียแตกอาการหนัก คาดว่าน่าจะเข้าไปคืนนี้..เดี๋ยวจะไม่ทันวันเสาร์
ปล.ถ้าขืนขับลุ่มล่ามอาจโดน 25 หมกเม็ดได้..:boss:

ขอตอบเป็นข้อๆนะคร้าบ..
1 ยังไม่ตาย..เพราะว่าเสือ..ตายยาก
2 ชอบ puma หุ้มข้อสีน้ำเงิน..อิอิ
3 เขาไอเสียแตกอาการหนัก คาดว่าน่าจะเข้าไปคืนนี้..เดี๋ยวจะไม่ทันวันเสาร์
ปล.ถ้าขืนขับลุ่มล่ามอาจโดน 25 หมกเม็ดได้..:boss:

สำหรับพี่ผมยอมแพ้ครับแต่สำหรับ SR เกมมันยังไม่จบครับพี่ี่

ช่วงนี้เงียบกันอีกแล้วน ะะะพี่น้อง:verrckt:

แอบมาดูความเคลื่อนไหว 555+

ช่วงนี้เงียบกันอีกแล้วน ะะะพี่น้อง:verrckt:

ไม่เงียบทนไหวเพราะทั้ง25โบออโต้กับSUPER SRกำลังหาฝั่งกลับไม่ถูกจริงไหมจ๊ะ..อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

63.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
ไม่เงียบทนไหวเพราะทั้ง25โบออโต้กับSUPER SRกำลังหาฝั่งกลับไม่ถูกจริงไหมจ๊ะ..อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อืมแต่ว่าตอนนี้ SUPER 25 โบออโต้ หาฝั่งเจอแล้วนะครับฟิวเดิมๆกลับมาเเล้วนะ
แต่ว่า SUPERLOW SR หาความเเรงของเดิมเจอหรือยังคับ
ยังไงก็รีบหน่อยนะเพราะว่าขณะนี้มีคนซุ่มจ้องจะกินพวกเราอยู่นะ
ในรุ่นคราส C อ่ะ

ช่วงนี้ของหายากว่ะพี่ 555+

ดูรูปแล้วคิดเอาเองนะ:confused: :confused: