ด้วยความซาบซึ้งจากผมแด่ ปธ.มี่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันอาทิตย์แท้ๆ รถดันมาเสีย ร้านอะไหล่ก็เหลือน้อย เครื่องมือติดรถก็ไม่มี โทรปรึกษาพี่มี่เพื่อหาทางช่วยเหลือ คุณพระ! พี่มีตีรถจากวชิระมาเลยมารัตนาธิเบศมาตระเวนหาร้านอะไหล่ โอ๊ดซาบซึ้งในน้ำใจพี่มากครับ ขอบคุณพี่มี่ มากๆ น่ารักจิงๆ จุ๊บๆ:biggrin: :biggrin:

วันอาทิตย์แท้ๆ รถดันมาเสีย ร้านอะไหล่ก็เหลือน้อย เครื่องมือติดรถก็ไม่มี โทรเรียกท่านปรึกษาพี่มี่เพื่อหาทางช่วยเหลือ คุณพระ! พี่มีตีรถจากวชิระมาเลยมารัตนาธิเบศมาตระเวนหาร้านอะไหล่ โอ๊ดซาบซึ้งในน้ำใจพี่มากครับ ขอบคุณพี่มี่ มากๆ น่ารักจิงๆ จุ๊บๆ:biggrin: :biggrin:
วางใหม่เฮอะเสียอยู่น่านนนละ:biggrin: :biggrin:

กูว่าสีเหลืองไม่ถูกฉโลกกับมึงว่ะโอ๊ต มึงเปลี่ยนสีรถเหอะ เชื่อกู

วันอาทิตย์แท้ๆ รถดันมาเสีย ร้านอะไหล่ก็เหลือน้อย เครื่องมือติดรถก็ไม่มี โทรเรียกท่านปรึกษาพี่มี่เพื่อหาทางช่วยเหลือ คุณพระ! พี่มีตีรถจากวชิระมาเลยมารัตนาธิเบศมาตระเวนหาร้านอะไหล่ โอ๊ดซาบซึ้งในน้ำใจพี่มากครับ ขอบคุณพี่มี่ มากๆ น่ารักจิงๆ จุ๊บๆ:biggrin: :biggrin:
ยินดีด้วยคับ..กับประธานกลุ่มคนใหม่น้ำใจงามนามว่าน้ามี่..:smile:

ปล. แต่เมื่อวันเสาร์น้ามี่ปฏิเสธที่จามาเมากะป๋ม... จิงมะน้าลอง?!!!:sure: :wink: :biggrin:

สงสัยเอ็งต้องไม่ถูกฉโลกกับรถ เหลือง

เพราะฉะนั้นลองไปทำสีใหม่ ที่ไม่ เหลือง

เพระตอนนี้รถเอ็งเป็นสี เหลือง

ขอแนะนำให้น้องโอ้ต

ตัดติกเกอร์ติดไว้หลังรถ ว่ารถคันนี้สี......(ตามใจเมิง)......เป็นทางออกที่ถูกที่สุด

555

เพราะเห็นหลายคนเค้าก็ทำกัน...

วาง 24v ติดแก๊สเหอะครับ

ขอแนะนำให้น้องโอ้ต

ตัดติกเกอร์ติดไว้หลังรถ ว่ารถคันนี้สี......(ตามใจเมิง)......เป็นทางออกที่ถูกที่สุด

555

เพราะเห็นหลายคนเค้าก็ทำกัน...
เห็นด้วยกะน้ากิ๊บบ

ลองดูได้ผลจิง..ไม่เชื่ออย่าลบหลู่..หุหุ:boss:

A32 ครับ ทุกท่าน ไม่ช่ายรถ Lemon ของกระป๋มครับ:sweat: :sweat: :sweat:

จนถึงวันนี้กระป๋ม ก็ยังยืนยันว่ารถผมทำสีเขียวครับ สีตัวอย่างก็ออกมาเขียวครับ และตอนนี้ก็มีคน บอกทั้งสีเขียว และก็สีเหลือง กลุ่มคนที่บอกสีเขียวยังงัยเค้าก็ยังยืนยันว่าเขียวยังงัยมันก็ไม่ใช่สีเหลือง กลุ่มคนที่บอกว่าเหลืองก็จะบอกว่ามันสีเขียวตรงไหน ผมหล่ะปลงจิงๆครับ แต่ป๋มก็ดีใจครับ รถผมสวย:biggrin: คิริคิริ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

A32 ครับ ทุกท่าน ไม่ช่ายรถ Lemon ของกระป๋มครับ:sweat: :sweat: :sweat:

จนถึงวันนี้กระป๋ม ก็ยังยืนยันว่ารถผมทำสีเขียวครับ สีตัวอย่างก็ออกมาเขียวครับ และตอนนี้ก็มีคน บอกทั้งสีเขียว และก็สีเหลือง กลุ่มคนที่บอกสีเขียวยังงัยเค้าก็ยังยืนยันว่าเขียวยังงัยมันก็ไม่ใช่สีเหลือง กลุ่มคนที่บอกว่าเหลืองก็จะบอกว่ามันสีเขียวตรงไหน ผมหล่ะปลงจิงๆครับ แต่ป๋มก็ดีใจครับ รถผมสวย:biggrin: คิริคิริ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เหลือง......

วันอาทิตย์แท้ๆ รถดันมาเสีย ร้านอะไหล่ก็เหลือน้อย เครื่องมือติดรถก็ไม่มี โทรปรึกษาพี่มี่เพื่อหาทางช่วยเหลือ คุณพระ! พี่มีตีรถจากวชิระมาเลยมารัตนาธิเบศมาตระเวนหาร้านอะไหล่ โอ๊ดซาบซึ้งในน้ำใจพี่มากครับ ขอบคุณพี่มี่ มากๆ น่ารักจิงๆ จุ๊บๆ:biggrin: :biggrin:

แก้ปัญาหาด้วยการไม่ขับรถครับ รับรองไม่พังแน่นอน

ซาบซึ้งด้วย555

...เรื่องธรรมชาติ

แหล่ม................

เปลี่ยนสีสถานเดียว....!!!!

ซาบซึ้งจริง...........................

เออ เขียวก็เขียว

มันเขียวตรงไหนว่ะ...

ใครว่ารถโอ๊ตสีเหลือง ยกมือขึ้น

//d-_-b/ ~ผมยก 2 มือเลย

กรู จา บ้า...:sweat: :sweat: :sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม