Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ภัยใหม่สำหรับผู้หญิง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31508
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31508

พยามจะเป็นvip ให้เต็มตัว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
การข่มขืนแบบใหม่!! ไม่แน่ใจว่าเหตุการณ์นี้ได้เกิดขึ้นเมื่อไหร่ แต่อย่างน้อยมันอาจจะเป็นหนทางที่ดีที่สุดที่จะทำให้คุณได้ระมัดระวัง ถ้าเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกับคุณ ผู้หญิงคนที่ประสบกับเหตุการณ์นี้ เธอเพิ่งออกจากโรงพยาบาล เรื่องมีอยู่ ว่า.... วันหนึ่งหลังเลิกงาน ผมได้ฟังเรื่องราวกลยุทธ์ในการข่มขืนแบบใหม่จาก น้องสะใภ้

ซึ่งมันเกิดขึ้นแล้วกับเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่ง หลังเลิกงานผู้หญิง คนนี้กำลังจะกลับบ้าน ระหว่างทางเธอเห็นเด็กตัวน้อยๆกำลังยืนร้องไห้ อยู่ข้าง ถนน ด้วยความรู้สึกสงสารเด็ก เธอเดินเข้าไปหาและถาม ว่า /'/ เกิดอะไรขึ้นจ๊ะ /'/ เด็กน้อยตอบ ว่า /'/ ผมหลงทาง พี่ช่วยพาผมไปส่งที่บ้านหน่อยได้ไหม ครับ แล้วเด็กน้อยก็ยื่นกระดาษแผ่นเล็กๆ แล้ว บอกว่าให้พาไปส่งตามที่อยู่ในนั้น

และด้วยความใจดีของเธอ เธอมิได้สงสัยอะไร เลย แม้แต่น้อย เธอก็พาเด็กไปส่งตามที่อยู่นั้น พอถึงที่บ้านของเด็กน้อยตาม ที่อยู่ในนั้น เธอก็กดกริ่ง ทันใดนั้นเอง กริ่งที่ว่าถูกต่อสายไฟฟ้าแรงสูงเอา ไว้

แน่นอนมันช็อตเธอจนหมดสติ .... วันต่อมา เมื่อเธอตื่นขึ้นมาเธอพบว่า เธออยู่ในบ้านร้างพร้อมกับร่างอันเปลือยเปล่า

เธอจำไม่ได้เห็นแม้กระทั่งใบหน้าของผู้ร้าย นั่นคงเป็นคำถามว่าทำไมทุกวันนี้ อาชญากรรมถึงพุ่งไปหาคนที่ใจดี ในครั้งต่อไปถ้ามีเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นอีก ไม่จะกับใครก็ตามขอให้จำไว้ว่า อย่าพาเด็กไปในที่ที่เขาต้อง การ ยังไงให้พาไปที่สถานีตำรวจ จะดีกว่า จำไว้ เมื่อพ บเด็กหลงทาง ทางที่ดีที่สุดควรพาไปที่สถานี ตำรวจ นะครับ ยังไงช่วยกรุณาส่ง ข้อความนี้ไปยังเพื่อนผู้หญิงทุกๆคนด้วยนะครับ

( เพิ่มเติม : คุณผู้ชาย ที่ได้รับเมล์นี้ ช่วยบอกเรื่องราวนี้ให้กับแม่ , พี่สาวน้อง สาว , ภรรยาและแฟนของคุณด้วยนะครับ)

เอามาจาก เออีคลับ ให้คะแนนเค้าหน่อย

สาระดีๆ ผมจะจดจำไว้คับ..
(จะได้เอาไปเป็นข้ออ้างที่ไม่พาเด็กกลับบ้าน ต้องแวะโรงแรม)

สาระดีๆ ผมจะจดจำไว้คับ..
(จะได้เอาไปเป็นข้ออ้างที่ไม่พาเด็กกลับบ้าน ต้องแวะโรงแรม)

แบบนี้ยังไม่เข็ด หึหึหึ:biggrin:

อันตรายจัง......

ต้องดูว่าเด็กอายุเท่าไหร่ จะได้พาไปส่งถูกที่

ถ้า 18- 20 จะได้ไม่ต้องแจ้งความเค้าว่าข่มขืน ออกแนวสมยอมค่ะ 555+++:biggrin: :smile: วิ ฮิ้วววว

ต้องดูว่าเด็กอายุเท่าไหร่ จะได้พาไปส่งถูกที่

ถ้า 18- 20 จะได้ไม่ต้องแจ้งความเค้าว่าข่มขืน ออกแนวสมยอมค่ะ 555+++:biggrin: :smile: วิ ฮิ้วววว
อ่ะ เชื่อ..! :wink:

;เหอเหอ แบบพี่แจะเลย ถ้าเลยสิบแปดแล้วก็ม่ายต้องพากลับบ้านเค้าหรอก เหอเหอ ที่บ้านห้องกว้างนอนด้ายย เหอเหอ

ถ้าไปกะน๊าอ๊อด หนูไม่กลัวหรอกค่ะ.......มีน๊าอ๊อดที่ไหนหนูอุ่นจัยเสมอ.......:sweat: :sweat:
น้าอ๊อดคนดี ไม่เคยมอมหญิง เป็นแต่มอมตัวเอง
ปลอดภัย 100%

ถ้าไปกะน๊าอ๊อด หนูไม่กลัวหรอกค่ะ.......มีน๊าอ๊อดที่ไหนหนูอุ่นจัยเสมอ.......:sweat: :sweat:

น้าเค้าจะทำอาร๊าย!!!!! เมาแล้วเดี๋ยวก้อหลับ.....

นู๋ถึงบอกไงว่า อยู่กะน้าอ๊อดเเล้วสบายจัย อิอิ............แต่แถวบ้านหนูเค้าเรียกว่าไร้น้ำยาน่ะมาวแล้วหลับอ่ะ........กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

นู๋ถึงบอกไงว่า อยู่กะน้าอ๊อดเเล้วสบายจัย อิอิ............แต่แถวบ้านหนูเค้าเรียกว่าไร้น้ำยาน่ะมาวแล้วหลับอ่ะ........กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

มาหัวเราะแบบนกหัวขวาน....:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม