++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นมั้ยสังคมพวกเรากับพี่เสือมันแตกต่างกัน จะชวนให้มาเมาข้างทางรึงานบ้านๆอย่างเก่าไม่ได้แล้ว พี่เค้าไม่มีเวลาต้องออกงานสังคม พี่แกไปดีแล้ว ยินดีกับพี่เสือด้วยคับ5555

ไฟล์แนบ

78.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=f_2fhoUzlxI"]http://www.youtube.com/watch?v=f_2fhoUzlxI

นี่มันล้อกุนี่หว่า...

เห็นมั้ยสังคมพวกเรากับพี่เสือมันแตกต่างกัน จะชวนให้มาเมาข้างทางรึงานบ้านๆอย่างเก่าไม่ได้แล้ว พี่เค้าไม่มีเวลาต้องออกงานสังคม พี่แกไปดีแล้ว ยินดีกับพี่เสือด้วยคับ5555

เออ กุบอกเมิงแล้ว...มันใช้เราเป็นบันไดเพื่อไปสู่สิ่งนี้.
จากเด็กบ้านนอกที่ชื่อ อ้ายยแพะ ..5555

สังคัง เฮ้ยไม่ใช่สังคมพี่เค้าไม่ธรรมดาเขร้ๆๆๆ ไฮโซน่าดู555
ปล.แต่ได้ข่าวว่ารถขายไปตั้งนานแล้ว แต่ค่าไฟมุมไม่กี่ร้อยยังไม่เคลียร์ให้พี่กูเลยนิหว่าเขร้ๆๆ

สังคัง เฮ้ยไม่ใช่สังคมพี่เค้าไม่ธรรมดาเขร้ๆๆๆ ไฮโซน่าดู555
ปล.แต่ได้ข่าวว่ารถขายไปตั้งนานแล้ว แต่ค่าไฟมุมไม่กี่ร้อยยังไม่เคลียร์ให้พี่กูเลยนิหว่าเขร้ๆๆ

กด Like ตรงใหนวะเนี่ย...

ตามไปเข้าสังคมกับพี่เสือดีกว่า

เกณฑ์กำลังพลไปหาพี่เค้าเยอะๆ ไหนๆพี่เค้าก็ไม่มาหาเราแล้ว
เราไปหาเค้าเองก็ได้555

รับรองสังคมพี่เค้าชิหายแน่ๆๆ555
ปล.ปาร์ค กิ้ง สักหน่อยมั้ยคร้าบบบบ

ผมไปด้วยครับ ว่าแต่ว่าจะให้ชวนพี่เสือไปด้วยมั้ย5555

ถ้าจะชวนพี่เสือแจ้งไปก่อนนะว่าทางร้านไม่มีพรมแดงปูต้อนรับจากลานจอดรถมาที่โต๊ะนะ

กลับถึงกรุงเทพวันศุกร์พอดีเลย คอนเฟริมคับเก้น เจอกันที่ร้านกี่โมงดีคร้าบบบบ

ซัก3ทุ่มเป็นต้นไป(คงไม่เร็วไปเนอะ) วันศุกร์คนเยอะหน่อยไปวัดดวงเอาว่าจะมีโต๊ะไม๊ 55

ซัก3ทุ่มเป็นต้นไป(คงไม่เร็วไปเนอะ) วันศุกร์คนเยอะหน่อยไปวัดดวงเอาว่าจะมีโต๊ะไม๊ 55

คอนเฟริมคับเก้น เจอกัลที่ร้านคร้าบบบบบบ

โอเคตามนั้นโลด

เงียบมากนะฮ้าาาาา ไหวมั้ยฮ้าาาาาา เอิ๊กๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม