++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลับมาจากต่างจังหวัดแล้ว...ทริบเดินทางโหดน่อยๆ..แต่รับได้..

จังหวัดแรก ยิงยาวกว่า 700 กิโลขึ้น มุกดาหาร..เสร็จงานช่วงบ่ายต่อไปอีกสกลนคร...แล้วตามด้วย อุดรธานี วันต่อมา (ขอบอกว่าเป็นเมืองที่น่าอยู่มาก สาวๆที่นี่ใจดี ขาวๆน่ารักๆ) 5555 เสร็จงานอีก ยิงไปเข้า เลย..เสร็จแล้วคิดว่าจะกลับบ้านเลย แต่งานงอก เลยต้องไปนอนที่ ขอนแก่น...เสร็จตื่นเช้าเข้าไปทำงานที่โคราช....เฮ่อ..ชีวิตคนขับ 6 ล้อ

เพิ่งเห็น เพื่อนกูเป็นประธานแล้วรึเนี่ย..??

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,023
ไอโจ๊กมันไปผ่าคิ้วสวยดีว่ะ 55555

ไม่ไหวจะเคลียร์...

ฝากถึงท่านประธานด้วยขอรับ

• #9,026
แจ่มดี เอาเยอะๆ หลายๆแบบดิ ถ้ามีเวลาว่างนะ

ไอโจ๊กมันไปผ่าคิ้วสวยดีว่ะ 55555
ที่ทำงานแซวว่ามีพระจันเสี้ยวเหมือนเปาบุ้นจิ้น5555 ว่าแต่สัดแม่งเรียกมา30.000ไอแม่เยอะ

ที่ทำงานแซวว่ามีพระจันเสี้ยวเหมือนเปาบุ้นจิ้น5555 ว่าแต่สัดแม่งเรียกมา30.000ไอแม่เยอะ

ต่อดิ หักลบ ค่าพระจันทร์เสี้ยวด้วย...555

• #9,030
หวัดดีครับ ท่านประธานเซฟ ไทย....

• #9,036
ขอการรับรองให้ พี่ตู่เป็นประธานกลุ่ม71 ด้วยคับ..

ผม A31357 หนับหนุน เสียงแรกคับ..

5555..

พี่ตู่ประทาน71อีกหนึ่งเสียง โอเครู้เรื่อง

ไม่หลับไม่นอนกันอีก...

วันนี้ ไอหนู 2 ขวบแล้ว....

ไฟล์แนบ

• Picture 018.jpg
    Picture 018.jpg
    89.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม