++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชุดแรกเหลืออีกหลายวัน

ชุด2 เหลืออีก2วัน

เดี๋ยวใกล้ๆหมดเวลาผมโทรหาอีกทีนะ(ถ้าไม่ลืม) 555

ออกมา เกือบเจ็ดโมงเช้า ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,848
พี่ใหญ่แม่งโครตสด ขนาดนอนตี 3 กว่า หลับกรนๆอยู่
นาฬิกาปลุกตอนเช้าปุ๊บ โดดเดินตรงเข้าห้องน้ำล้างหน้า
ขับกลับกรุงเทพทำงานต่อเลย สวดดดดยอดดดด

ไอโจ๊ก อีกตัว .. กูรู้ทำไมแม่งรีบกลับ.555555

คิดถึงๆ ว่างๆๆกินเหล้ากันนะ

ซื้อรถ จำนำ เทิร์น โทรหาผมได้นะคับ 555

พี่ใหญ่แม่งโครตสด ขนาดนอนตี 3 กว่า หลับกรนๆอยู่
นาฬิกาปลุกตอนเช้าปุ๊บ โดดเดินตรงเข้าห้องน้ำล้างหน้า
ขับกลับกรุงเทพทำงานต่อเลย สวดดดดยอดดดด

กูรมีภาระนี่หว่า.........แต่แม่มขับรถกลับอย่างง่วงเลย

วันนี้มั้ย สดมากด้วยเดะวันนี้ อิอิ

แต่ละคนกินเหล้ากันหนักๆแบบนี้ กระปู๋ยังแข็งแรงอยู่มั้ยค๊าบบ

ไม่แข็งแรง ก้อไป น.ก.ป. ก้อแค่นั้น..

น.ก.ป ย่อมาจาก นวดกะปู้:coolly-0031:

แต่ละคนกินเหล้ากันหนักๆแบบนี้ กระปู๋ยังแข็งแรงอยู่มั้ยค๊าบบ

ของคนอื่นไม่รู้นะ แต่ของพี่อะแข็งแรงสุดๆๆ5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม