++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอก่อนรถกูยังไม่เสร็จ.....

ไอสัด คำพูดอย่างนี้มึงอย่าซี๊ซั๊วใช้นะ โดนปิดบัญชีไปแล้ว
คนนึงนะ 5555 ไอขอนอนก่อน เดี๋ยวกลับมาเคลียไรประมาณนี้อะ

เจ้ย.... ผมไม่ได้มีจุดประสงค์ล้อเรียนผุ็อึ่นเช่นนั้นนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,766
ไม่ได้เจอเพื่อนฝูงเลยเว้ย วั้นนี้ห้าวว่ะ คั่นเนื้อคั่นตัวไม่รู้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,769
ไม่ได้เจอเพื่อนฝูงเลยเว้ย วั้นนี้ห้าวว่ะ คั่นเนื้อคั่นตัวไม่รู้
แล่วๆๆๆๆ วันนี้ว่าจะไปบ้านไอบอลรูขี้ว่ะ สนมั๊ย

แล่วๆๆๆๆ วันนี้ว่าจะไปบ้านไอบอลรูขี้ว่ะ สนมั๊ย
ถามเค้าก่อนว่าเค้าต้อนรับกรูมั้ย
แล้วไง.............?
ถ้ามึงไม่ไปไหน เดี่ยวๆกับกรูได้เว้ยเพื่อน

เฮ้อ เก็บไว้ในใจ อย่าให้ถึงทีของกรูบ้างนะ แสดดดดดดดดดดด

หรี่สยามแม่งมองหน้ากรู เดี๋ยวล่อแม่งเลย ดีมั้ย

ถามเค้าก่อนว่าเค้าต้อนรับกรูมั้ย

ถ้ามึงไม่ไปไหน เดี่ยวๆกับกรูได้เว้ยเพื่อน
ช่วงนี้กูยังเอาตัวไม่รอดเรยย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม