• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แบน??? จะตั้งวงไรกันอีกครับ 5555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,323
ขออภัยน้องบิ้กด้วยที่จะเข้ามาหาเมื่อวันศุกร์ บังเอิญพี่มีธุระเลยไม่มีเวลาต้อนรับน้องๆ อันเนื่องมาจากพรรคพวกเข้ามางานศิษย์เก่าโรงเรียนไปรษณีย์ ศุกร์สุกดิบ เสาร์งานโรงเรียน อาทิตย์งานสหกรณ์ออมทรัพย์ฯ อย่างไรอย่าโกรธนะวันเสาร์นี้เจอกันนะคร้าบบบบบ
ไม่เป็นไรคับป๋า ไว้ว่างๆค่อยโป๊งเป๊งกันคับ....

จากกระแสล่าสุดรู้สึกจะ "ยุบ" นะ :coolly-0028:

-ขอโทษเพื่อนพี่น้อง ด้วยน่ะ ครับ
ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน นอกรอบ ที่ชาละวัน
เนื่องจาก ติดธุระ สำคัญมาก ไว้คราวหน้า
ขอแก้ตัว และจะไม่ให้เกิดเหตุการณ์เช่นนี้อีก
จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

ปล.ต้องสุภาพ นะครับเพื่อนพี่น้อง

ได้ ขอรับท่านพี่...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,333
ตามนั้นคับ พี่ใหญ่....

พรุ่งนี้กรูจะไปตีเมืองเวียดนามให้...แตก555

อะไรแตกว่ะ.....
..........water
หวดให้ยับ.......
...........ตับๆๆๆ
ถามซักคำมั๊ยว่าตังค์มันพอหรือป่าว..ให้มันหวดอ่ะ
แสดดดด 600 บาทไทย ขาวโบ๊ะ กรูพกตังไปตั้ง 500.000(ดอง)=750บาท 555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม