• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่าหนักมากนะครับ ...

ไม่งั้นมีเยี่ยวใส่ขาเอาคืนแน่ ๆ ...

อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ

แม่งแค้นฝังหุ่น มิรู้ลืม ฮ่า ๆ ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,026
คิดถึงทุกๆท่านมากมายเหมือนกาน มีวอมอัพก่อนวันงานไหม
ได้เสมอคับพี่ วันไหนก็ได้ ว่างๆก็เข้ามา
แต่วันที่ 5 มาให้ได้นะ

เพื่อนบิ๊ก กรูอยากให้มึงสบายว่ะ 5555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,028
เพื่อนบิ๊ก กรูอยากให้มึงสบายว่ะ 5555
ขอบใจเว้ยเพื่อน แต่กูว่า กูหาแดกเองดีกว่าว่ะ 5555
สัด แต่ล่ะงาน หยาบโลนนนนนนน 555555

คิดถึงทุกๆท่านมากมายเหมือนกาน มีวอมอัพก่อนวันงานไหม
อ้าวเฮ้ยนี่มันพี่เอ๊กซ์เพชร นี่นา โอ้วว ไม่ได้เจอกันนานเลยพี่ว่าจะโทรไปหลายทีแล้วก็เมาลืม คิดถึงๆ ไว้เจอกันนะคับ

ขอบใจเว้ยเพื่อน แต่กูว่า กูหาแดกเองดีกว่าว่ะ 5555
สัด แต่ล่ะงาน หยาบโลนนนนนนน 555555
เค้าเรียกว่ามีสีสัน พอแก้เหงาได้ แสรดดดดด55555

หวัดดียามเช้าคับทุกคน

ตกงานอะ...ฮือๆ

ตกงานอะ...ฮือๆ

อ้าว หาใหม่เมเม้สู้ๆๆ

มีนอกรอบก่อนวันงานบอกผมด้วยนะคับ เสียดายวันงานไปไม่ได้ไปเพชรบูรณ์ตั้งแต่คืนวันศุกร์ :coolly-0033::coolly-0033:

พี่โต้คับ.......เจ้าของชื่อ ดอน เคยเจอกันบ้างแล้ว หน้าคล้ายๆโต ซิลลี่ฟลูเลย

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=527846

http://rcw.ms/forums/showthread.php...9%E4%B4%E9%A7%E8%D2%C2%E6%CB%B9%E8%CD%C2-quot

ภายในมันสี HIP ดีจัง
ได้ใจ "พอใจ" ไปเต็มๆ
:coolly-0010:

เดี๋ยวนี้รวม กลุ่มกันที่ไหนครับ (ศุกร์-เสาร์) เดี๋ยวจะเข้าไปนั่งด้วย

จะมีที่ไหนก้บ้านพี่ไง

ยังไง ละน้องเม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม