• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทีหลังมีไรพูดตรงๆไม่ว่า....ทำพูดเหมือนแข็งโป๊กกก..

ถุ๊ยย..
อารายแข็งแว๊!!!!!:coolly-0010:
อ๊อน อ่อน นอนอยู่บ้านแหละดีแว้ว
ก้อนู๋ลืมนี่ ไม่งั้นไปแร้ว - -"
คู่นี้เค้าหยอกกันน่ารักดีเนอะ หยอกไปหยอกมา
พาเลี้ยวอีก ตามฟอร์ม.....ฉึกๆ 5555
เหอะๆ

:coolly-0011: พี่มองหาคันใหม่แล้วรึ :coolly-0046:

เอามาเปรียบกับรถในนี้........ในเวปถูกยังกะขี้เลย...ขนาดเบาะ พรมไม่มี โส โส แม่งยังตั้ง 450000 เลยเขร้..5555

ประกาศตามหา แพะ โว้ย เดี๋ยวนี้อ่อนออกมาแดกเหล้ากับพื่อนไม่ได้แล้วให้เมียรับโทรศัพท์บอกว่าเมิงเมารับตอน4ทุ่มนี้นะ ไอสาดดดดดดดด เพื่อนฝูงใน71เมิงจะยังคบไว้มั้ย ไอฟวยยยยย

ประกาศตามหา แพะ โว้ย เดี๋ยวนี้อ่อนออกมาแดกเหล้ากับพื่อนไม่ได้แล้วให้เมียรับโทรศัพท์บอกว่าเมิงเมารับตอน4ทุ่มนี้นะ ไอสาดดดดดดดด เพื่อนฝูงใน71เมิงจะยังคบไว้มั้ย ไอฟวยยยยย

งุดงิดไรมาพี่ ไม่มีเพื่อนกินเหล้าหรอ โทรบอกน้องดิ :coolly-0010:

หวัดดีตอนเช้าคับบบบบบบ

จะดีจะชั่ว สำหรับไอฟวยนี่ เพื่อนเต็มๆ...

มันทำตัวแบบนี้เพราะพวกเมิงทั้งนั้น...

หวัดดีตอนเช้าคับบบบบบบ

ดีงับ...

จะดีจะชั่ว สำหรับไอฟวยนี่ เพื่อนเต็มๆ...

มันทำตัวแบบนี้เพราะพวกเมิงทั้งนั้น...
คำว่าพวกเนี่ยรวมมึงด้วย ชิมิ

Tiger กรู สงสัย มันจะงอลลลลลลลลลลล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม