• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฮือ อือออออออออ อยากไปด้วยอะ

เสียดายอย่างเเรงงงงงงงงงงงงงงง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,864
แว่วๆว่าเสาร์นี้ เราจะได้ทายาทเพิ่มนะ 71 ไอคนข้างบน
มันบอกมา ยังงัยก็ขออวยพรล่วงหน้า ให้แม่แล้วก็ลูก
ปลอดภัยแข็งแรงนะ น้องรัก....

นู๋ปายด้วยน่ะสาด อิอิ:coolly-0010:

ไปไม่ถูก ว่ะ ผ่านแถวนี้ โทรบอกด้วย

จะได้ไปไหมเนี้ย..

เสาร์ นี้เจอกันนะพี่ๆ เออ!!!~ ว่าแต่ คลอง 5 ไปยังไง หว่า ไม่เคยไปจิงๆ

เหงเค้าพูดกันว่า วิ่งทาง motorway แล้วออกรังสิต อะไรเนี่ยแหละ คัยไปถูกบ้างบอกผมหน่อย

เสาร์ นี้เจอกันนะพี่ๆ เออ!!!~ ว่าแต่ คลอง 5 ไปยังไง หว่า ไม่เคยไปจิงๆ

เหงเค้าพูดกันว่า วิ่งทาง motorway แล้วออกรังสิต อะไรเนี่ยแหละ คัยไปถูกบ้างบอกผมหน่อย

ออกช่อง รังสิต ไม่ดีคับ

ต้องเลยไปอีกซักระยะนึง.....จะเจอป้ายออกทางซ้ายว่า
คลองหลวง.....เลี้ยวไปทางนั้นไปซัก300เมตร กลับรถขึ้นสพาน
ตรงไปจนสุดทางเจอ 3แยกเลี้ยวซ้ายไปประมาณ 3ก.มมองขวามือจ ะเจอสนามคับ

ต้องเลยไปอีกซักระยะนึง.....จะเจอป้ายออกทางซ้ายว่า
คลองหลวง.....เลี้ยวไปทางนั้นไปซัก300เมตร กลับรถขึ้นสพาน
ตรงไปจนสุดทางเจอ 3แยกเลี้ยวซ้ายไปประมาณ 3ก.มมองขวามือจ ะเจอสนามคับ
อาจาร์ยกำลังตอบอยู่ ผู้เชียวชาญด้านเส้นทาง ส่งตรงมาจากนอกเมือง อิอิอิ ๆๆๆ

อ่านตั้งแต่ต้น ลงความเห็นว่า ประธานบิ๊กดุกว่าหมาอีก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,878
อ่านตั้งแต่ต้น ลงความเห็นว่า ประธานบิ๊กดุกว่าหมาอีก
555 นานๆเข้ามาที เหมือนเดิมเลยนะคับพี่โจ้
เลี้ยงลูกผมดีป่าว5555

ขอบคุณคับ :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม