• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พักนี้ มันยังไงว่ะเนี่ย...........

มันเป็นจั๋งซี้ไงพี่ตู่

กลับบ้านหรอคับพี่ :coolly-0026:

อุ้ย

หนังสือกรู เมื่อไหร่จะได้ดู :coolly-0046:

หนังสืออารายว่ะ ....... รึป่าว เอามาแบ่งมังนะ:coolly-0010:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

]
เอาเขาพระวิหาร กลับด้วยเน้อ อิอิ

ตามนั้น เอากลับมาด้วยนะ

243 อย่าลืมของที่คุยกันไว้นะจ๊ะ
จะให้ไปรับเมื่อไรโทรบอกกูด้วย
ขอไปรับทีเดียวทั้ง 2 อย่างนะครับไอแหยม
เพื่อนกูโคตรรักมึงเลยว่ะ555:coolly-0044::coolly-0001::coolly-0009::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เหงเค้าว่ากันว่าตายแล้ว แล้วงี้พี่บิ๊กต้องไปหาเค้าที่ไหนอ่ะ:coolly-0010:​

วันที่ 2 ไปใหนป่าว เด๋วมีคนแนะนำให้รู้จัก

คู่ รัก คู่ ใหม่ หรือ ป่าว? ...........................

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

วันที่ 2 ไปใหนป่าว เด๋วมีคนแนะนำให้รู้จัก
ม่ะได้ไปหนาย กลับจากเกาะเสม็ดพอดีแหละ ว่าแต่ว่าเปงผู้หญิงหรือว่าผู้ชายง่ะ:coolly-0046:

ม่ะได้ไปหนาย กลับจากเกาะเสม็ดพอดีแหละ ว่าแต่ว่าเปงผู้หญิงหรือว่าผู้ชายง่ะ:coolly-0046:​

ไปเสม็ดเหรอ นี่เธอไปกับใคร...

เกาะเสม็ด เด็ดจริงๆ มีเเต่ ญ........

พระเจ้า จ๊อดซ์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม