• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าที่เจ้าบ่าวเป็นไงมั่ง..พร้อมไม๊ 55555

ตอนเเรกๆผมก็รู้สึกเฉยๆนะครับ เเต่พอใกล้จะถึงวันจริง
เริ่มมีความรู้สึงตื่นเต้น.....มากๆเลยครับ

27 นี้เรียนเชิญพี่น้องทุกๆท่านร่วมงานนะครับ

ตอนเเรกๆผมก็รู้สึกเฉยๆนะครับ เเต่พอใกล้จะถึงวันจริง
เริ่มมีความรู้สึงตื่นเต้น.....มากๆเลยครับ

27 นี้เรียนเชิญพี่น้องทุกๆท่านร่วมงานนะครับ
ยินดีด้วยเด้อค่า:coolly-0033::coolly-0045:

ผมเเก้ไขเป็นวันเสาร์เเล้วน่ะ เม

เข้ามาดูทุกวัน แต่ไม่ได้มาตอบอ่ะ

คุณไอซ์ วันเสาร์ไม่ติดภาระกิจใด เชิญนะครับ

ยินดีด้วยเด้อค่า:coolly-0033::coolly-0045:

ขอบคุณหลายๆเด้อค่า...อิอิ

แก้ไขล่าสุด:

ยินดีด้วยนะคับ ว่าที่เจ้าบ่าว ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่นะเมเม้

อยู่กันนานๆ ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร

ยินดีด้วยนะคับ ว่าที่เจ้าบ่าว ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่นะเมเม้

อยู่กันนานๆ ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร

มีเบอร์พี่เอ้มะ....ขอหน่อย จะเข้าไปหาแก...

ปล..แกทำระบบแอร์ด้วยป่าว...

คุณไอซ์ วันเสาร์ไม่ติดภาระกิจใด เชิญนะครับ

ค๊าบ ผม

มีเบอร์พี่เอ้มะ....ขอหน่อย จะเข้าไปหาแก...

ปล..แกทำระบบแอร์ด้วยป่าว...

089-449-4042 ระบบแอร์แกจะให้เพื่อนเค้าทำอ่ะพี่

71 ไปไหนกันหมด นี่

ช่วงนี้คณะ 71 ขอทำภาระกิจ(หาเงิน)ก่อน อย่างไรแล้ว เด๋วจะกลับมา เฮี่ย เหมือนเดิมคับผม...

ปล.ผมสัญญา..
ปล.2 เมเม้พี่ติดงานที่ ระยองว่ะ ไงเด๋วกลับมา จะมาเลี้ยงฉลองแล้วกันนะ ขอโทษด้วย งานด่วนจิงๆ..

ปล.2 เมเม้พี่ติดงานที่ ระยองว่ะ ไงเด๋วกลับมา จะมาเลี้ยงฉลองแล้วกันนะ ขอโทษด้วย งานด่วนจิงๆ..

มะเป็นไรครับพี่ ทุกคนย่อมมีภาระกิจ
เเต่หลังจากเสร็จสิ้นภาระกิจ
เราค่อย.....กัน อิอิ

ตาม นั้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

คิดถึง คิดถึง รีบๆกลับกันมาน่ะคร่ะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ค๊าบ ผม

089-449-4042 ระบบแอร์แกจะให้เพื่อนเค้าทำอ่ะพี่

คุณไอซ์ วันนั้นไปอุดหนุนร้านโรงน้ำชา มาละ

อาหาร อาหย่อยมาก

มีบัตร vip ให้ป่ะ

จะได้ไปบ่อยๆ

หุหุ

^^

ที่จริงอยากไปหลายครั้งและ แต่มะอยากโทรหาเกรงใจ เลยไม่เข้า

^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม