• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อารัยมันช่างเหมาะสมกัน ขนาดนั้น.............

ใหนลองเปรียบให้ดูหน่อยเดะว่าสมยังกะอะไร....

ให้เกียรติ ท่าน ประธาน 71 จะเหมาะกว่า...
ผมยังไม่สามารถจะไปตอบได้ ครับ

ก็ประธาน ป๊อดดดดดด นี่หน่าาาาาคับบบบ :coolly-0028::coolly-0026:
อะไรของคุณ เรารู้จักกันด้วยหรอ ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณนะคับ

อุ่ยยยยยยยยยย หายไปไหนกันหมด

380 ไปมีตติ้ง แล้วหิ้วอะไรกลับมาโปรด รายงานด้วยคับ

อะอะ อูยยยยยยยยย..

สวัดดีคับพี่ ๆ..ผมอยู่สมุทรปราการ..กำลังมองหารถอยู่..ไม่ทราบว่ามีใครที่ดูรถเป็นช่วยผมทีคับกำลังจะซื้อ แต่ไม่รู้ว่าต้องดูไรมั่งอะคับ....

เขร้ พี่380 เอาเหล้ากลับไปสองกลม

คำตอบ หน้าตาผู้สาวคล้ายคนที่ขายอาหารญี่ปุ่นที่ร้านมั้ง..ถ้าพี่ยังพอมีสติจำได้อยู่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,579
สวัดดีคับพี่ ๆ..ผมอยู่สมุทรปราการ..กำลังมองหารถอยู่..ไม่ทราบว่ามีใครที่ดูรถเป็นช่วยผมทีคับกำลังจะซื้อ แต่ไม่รู้ว่าต้องดูไรมั่งอะคับ....
โทรมาได้เลยคับ เบอร์ด้านล่าง แต่ว่างแค่วันนี้กะพรุ่งนี้นะ
หลังจากนี้ทำงานค๊าบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม