• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^

^

55555555

สงสัยจะหลบนักข่าวอยู่ มั้งครับ

หึ หึ ....

คนเข้ามาเพียบเลย
ตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าม้างงงงพี่น้องเซฟ

อย่าไปแกล้งน้องเขาคับ

ดันขึ้นปายยย.

<table class="tborder" width="100%" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"> <tbody><tr> <td class="tcat" colspan="2"> ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 7 คน ( เป็นสมาชิก 7 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2"> A31453*, A311016, A311055, A31323, A31563, A31794, A31819 </td> </tr> </tbody></table] <!-- end currently active users --> <!-- popup menu contents -->

55555555555555

ข่าวดัง ข่าวใหญ

แหมๆๆ ซุบซิบกันใหญ่่เชียวนะ.....หุหุ

ข่าวนี้ เค้าปิดกันให้แซ่ดไปหมด :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,432
กูป่าวนะ.........

เล็กๆ ไม่ หย่ายๆๆๆๆๆๆ ดูชัดจัง 5555+
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,439
กรูไม่ได้ขยาย กรูแค่ copyมา แล้วมันใหญ่เองว่ะ
มึงยังจะมาเถียงกูอีก มึงเคยคิดมั่งมั๊ย
ว่าน้องมันจะอายอะ ทำเฮี่ยไรไม่คิด

มึงยังจะมาเถียงกูอีก มึงเคยคิดมั่งมั๊ย
ว่าน้องมันจะอายอะ ทำเฮี่ยไรไม่คิด

อายทำไมคนเยอะเเย่ะ ..555
แล้วผู้ใหญ่ฝ่าย ญ เค้าว่าไงมั่งเนี่ยะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม