• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหมือนกัลลลลลลลลลล

เรื่องรถที่สอบถามเมื่อวาน ครับ

เครื่อง 2500 ราคาอยู่ที่ 494,000 บาท
เครื่อง 3000 ราคาอยู่ที่ 524,000 บาท

ส่วนรถที่มีเเต่หัวไม่มีกระบะ ท้าย (รถกระสือ หรือ รถก้าง) ไม่มีขายปลีกครับ ต้องสั่งจากโรงงาน เเบบ Taxi ครับสั่งทีละหลายๆ คัน รู้ สึกว่าจะ 10 คันขึ้นครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,362
เฮ้อ...................นึกถึงภาพ+บรรยากาศวันเก่าๆ

เพื่อนกันแท้ๆ....

เหมือนกัลลลลลลลลลล
สงสัยต้องซักแมท...ออกต่างจังหวัดมั๊ย
หรือจะเอาแค่ซอฟๆในเมือง

จัดไป เก่า เก่า

ออกต่างหวัดเลยพี่

ขึ้นเหนือเลยคั๊บบบบบบบบบบบบบบบบ

นอกเมืองเดะ เบื่อแล้วในเมือง ไปตัวป่าวนะโสดๆ..

อึ๋ยยยยยย คิดแล้ว สยิวกริ้ว จัดไป

ไปด้วยนะครับ....!!!
วันศุกร์นี้ไปบ้านท่านประธาน 71 กันหรือป่าวครับ
คิดถึงงงงงงงงงงงคิดถึงจังเลย

แก้ไขล่าสุด:
ไปด้วยนะครับ....!!!
วันศุกร์นี้ไปบ้านท่านประธาน 71 กันหรือป่าวครับ
คิดถึงงงงงงงงงงงคิดถึงจังเลย

โทหาประธาน ก่อนน่ะคับ เดี๋ยวเค้าไม่อยู่ บ้านจะเสียเที่ยว

ไรกานพี่โต้ไปทำไรมาว่ะมีคนมาตามหา
ผู้ชายหน้าเกาหลีโจ้(ซอยเตียงซุด)555
ยังสบายดีอยู่มั๊ย...ป๊าเอกขอเบอร์ใหม่ซิมหายจ๊ะ...ที่รัก...แล้วที่นัดกันไว้...เหมือนเดิมป่ะ...ไม่ชอบหิน...ไม่ชอบทราย...เข้าตาทีรัยน้ำตาไหลทุกที:coolly-0043::coolly-0030:

จัดให้ หน่อย ประ ธาน...................ออก ตจว. ดีกว่า

หนูอยากไปทะเลลลลลลลลลลลลลล
จะพาอีเเก่ไปลอยน้ำ 555+

• #5,376
357 แม่งขายรถไปแล้ว เขร้

• #5,378
แดกเหล้าเว่ย....วันนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม