• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,001
คันเว้ย......

แก้ไขล่าสุด:

357คุณช้ามากมายนะครับบบบบบ

อ๋อยยยยยย....จ๊อดๆๆๆ

อ๋อยยยย ย๋อย ย๋อยๆ.... จ๊อด!! จ๊อด!!...

รับมุขกัน มากมาย ไอสาดดด 555

357คุณช้ามากมายนะครับบบบบบ

นะ นะ น้องแนน น้องแนนซี่ ....

อูยยย. :coolly-0044:

71- หายไป ไหน กัน หมด นี่

เชิญแก๊งค์ไฮยีน่ามิตติ้งนอกรอบกับ รามอินทราZone วันที่16/1/2010 เวลา6.30 ร้านก.ท.ม.เลียบด่วนรามอินทราครับ

หิวเหล้า จัง :coolly-0030: :coolly-0012:

เชิญแก๊งค์ไฮยีน่ามิตติ้งนอกรอบกับ รามอินทราZone วันที่16/1/2010 เวลา6.30 ร้านก.ท.ม.เลียบด่วนรามอินทราครับ

ตาม นั้น เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ซ่อมคอมเสร็จแล้วได้เล่นแล้ว:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ค๊าบบบบบบบบ..

เรียกผมป่าวคับหัวหน้าทีม .i. LOVELY EGG .i. :coolly-0046:

ป่าวค๊าบบบบ.....

เด๋วถ้าเรียกโปรดมองหาสัญลักษณ์กาเจี๊ยวบนท้องฟ้าเลยคับ (เหมือนแบทแมน) 5555

ค๊าบบบบบบบบ..

ป่าวค๊าบบบบ.....

เด๋วถ้าเรียกโปรดมองหาสัญลักษณ์กาเจี๊ยวบนท้องฟ้าเลยคับ (เหมือนแบทแมน) 5555
น้องแนนนี่ไปด้วยน่ะ ถ้าอยากเจอมาน่ะค่ะ:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม