• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอชมด้วยคน

แต่ว่าชมอาไรว่ะพี่

ผิดที่เราเจอกันช้าไป...

ไม่มีวันจะมารักกัน....เป็นแค่ความลับ ที่ฉันและเธอซ่อนไว้ในใจ :coolly-0003:
ผิดที่เราไม่ยอมห้ามใจ ไม่จำเป็นต้องไปโทษใคร:coolly-0046:

ไพเราะเพาะพลิ้ง:coolly-0009:

เข้ากันเป็นปี่เป็นขุ่ยเลยนะ

ผิดที่เราเจอกันช้าไป...

ไม่มีวันจะมารักกัน....เป็นแค่ความลับ ที่ฉันและเธอซ่อนไว้ในใจ :coolly-0003:

ผิดที่เราไม่ยอมห้ามใจ ไม่จำเป็นต้องไปโทษใคร:coolly-0046:

เพราะผลสุดท้าย คนที่ต้องเจ็บคือฉันคนเดี่ยว...:coolly-0015:

380 /763 มาสารภาพกันด้วยนะครับ ว่าอยู่ดี ๆ ทำไมหายตัวลึกลับ
555++

380 /763 มาสารภาพกันด้วยนะครับ ว่าอยู่ดี ๆ ทำไมหายตัวลึกลับ
555++
ไม่ได้หายครับ พอดีเจอตัวเด็ดเลยขอตัวก่อน อิอิอิ
พี่ออย คราวหน้าไปอีก รู้สึกติดใจ55555+

ไม่ได้หายครับ พอดีเจอตัวเด็ดเลยขอตัวก่อน อิอิอิ
พี่ออย คราวหน้าไปอีก รู้สึกติดใจ55555+
ลองถาม 380 ดูนะครับ ว่าจะอีกเมื่อไหร่
555++

ลองถาม 380 ดูนะครับ ว่าจะอีกเมื่อไหร่
555++

ใกล้ๆๆนี้แหละคับ ล่าสุดไม่มีตัวให้กูเลยสาดดดดดด เลยต้องข้ามฝั่งไปเล่นของไอหมีมัน555555
ปล.ที่หายตัวเดี๋ยวไว้แจงหลังไมค์

ขอบคุณ พี่ 71 ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี

มาช้าไปนิด 5555+ :coolly-0044: :coolly-0010:

ได้ข่าวนั่งเป็นสากกะเบือเลยหนิ...

555++

ใกล้ๆๆนี้แหละคับ ล่าสุดไม่มีตัวให้กูเลยสาดดดดดด เลยต้องข้ามฝั่งไปเล่นของไอหมีมัน555555
ปล.ที่หายตัวเดี๋ยวไว้แจงหลังไมค์

รอบหน้าสกิตมังนะจะไปด้วย ....:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,676
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,677
สมาชิก 71 เมื่อเห็นข้อความนี้แล้ว
กรุณาโทรหาผมด้วย หรือใครมี msm
ทักมาด้วย มีเรื่องจะปราศรัยด่วนคับ 71

สมาชิก 71 เมื่อเห็นข้อความนี้แล้ว
กรุณาโทรหาผมด้วย หรือใครมี msm
ทักมาด้วย มีเรื่องจะปราศรัยด่วนคับ 71

มีอะไรหรอพี่อยากรู้จังเลย

ไปปฏิวัติ.........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม