• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสือซุปเปอร์คาร์

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,582
เลี้ยงเหล้าหน่อย เดะ เพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทำมัยจะเลี้ยงไม่ได้ ถึงมึงไม่ตกงาน กูก็เลี้ยงได้
ขอให้มา เมื่อไหร่ก็ได้ ไอน้อง

ทำมัยจะเลี้ยงไม่ได้ ถึงมึงไม่ตกงาน กูก็เลี้ยงได้

เลี้ยงรีเจนซี่นู๋ด้วยนะ :coolly-0033:

ที่กรูตกงาน(การเมือง)มะมีใครเสนอตัวเลี้ยงเหล้าบ้างเลย

• #4,585

เลี้ยงรีเจนซี่นู๋ด้วยนะ :coolly-0033:
กูจะบอกว่าที่กูเลี้ยงได้ เพราะกูก็ไม่ได้ออก อาศัยเพื่อนมา
เยอะๆ ไถคนละ100 เนียนไป 55555 ไอสาดดดดด

ชีวิต.........................

ส่งน้าโจ๊กคืนไปให้แล้วน่ะครับพี่ น้อง

เกิดอารายขึ้น...ตกข่าวไปเยอะเลย

เลี้ยงป๋มด้วยนะคับ ที่หลับที่นอนด้วยก็ดี ...........

ชีวิต.........................

ที่ดีขึ้น ..................
ส่งน้าโจ๊กคืนไปให้แล้วน่ะครับพี่ น้อง

อ้าวยังไงละคับพี่ พี่โจ๊กอยู่ไปได้รึ หนีคดีลงมาอีก .....อิอิ

เมื่อคืน243ข้ามถิ่นมาดอยของถิ่นผมได้ไงคับ

• #4,596
เมื่อคืน243ข้ามถิ่นมาดอยของถิ่นผมได้ไงคับ

380 คับทำดีไม่ต้องอายใคร คับ ..... 55555

ร๊ากกกกกกกกกกกก ร๊ากกกกกกกก

ทำตัวดีเกินช่วงนี้นะเมิง ไอสาดดดด5555

นั้นไปไม่เรียกกันมังนะคับ
ปล.ติดเชื้อ 380มามังป่าว....

เมื่อคืนแม่งดีด555

เล่นไม่ชวนป๋มมังเลยคับ........

555ช่วงนี้ข้ามถิ่นปล่อยนะมึง243
แม่งเล่นไปเยอะเหรอว่ะพี่ตี๋

นั้นจิ

ช่วงนี้ทำตัวดีน่าดูนะค๊าบบบบ 380
55555 พลขับที่ดีจิงๆ

นั้น ซิ ถึงว่าช่วงนี้หายไปเลย .....

380 คับทำดีไม่ต้องอายใคร คับ ..... 55555

ร๊ากกกกกกกกกกกก ร๊ากกกกกกกก

ทำตัวดีเกินช่วงนี้นะเมิง ไอสาดดดด5555

ไปก่อกวนเลยน้า ..........

เข้านอนและ...:coolly-0032:

เช้า เหงา เศร้า หาเหล้ากินก้อหาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม