• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอรวมด้วยครับ

ยินดีครับ....

เมิงกับกูต่อไปนี้เราเดินคนละเส้นทาง ไอแสรดดดดดด

ดูด้วยว่าเพื่อนอยู่ขาใหน

ทำยังกะเด็ก ไม่ได้ดั่งใจก้อร้องชักดิ้นชักงอ

สราดดดดดดดดดดดดดด

ปล.เมิงคิดกะกรูในทางไม่ดี สวรรค์เลยลงโทษเมิง หน้าคะมัมที่เดอะมอล์ 5555

ฝากรูปให้ไอบิ๊กหน่อยนะ

ไฟล์แนบ

• รูปถ่าย0036 (Small).jpg
    รูปถ่าย0036 (Small).jpg
    42.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
  • รูปถ่าย0037 (Small).jpg
    รูปถ่าย0037 (Small).jpg
    34.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
  • รูปถ่าย0038 (Small).jpg
    รูปถ่าย0038 (Small).jpg
    33.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
  • รูปถ่าย0040 (Small).jpg
    รูปถ่าย0040 (Small).jpg
    35.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
ดูด้วยว่าเพื่อนอยู่ขาใหน

ทำยังกะเด็ก ไม่ได้ดั่งใจก้อร้องชักดิ้นชักงอ

สราดดดดดดดดดดดดดด

ปล.เมิงคิดกะกรูในทางไม่ดี สวรรค์เลยลงโทษเมิง หน้าคะมัมที่เดอะมอล์ 5555

55555555555

มีไรกันหรอ..คู่หูหม้อ(สุกี้)แตก!!!...:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ไฟล์แนบ

32.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
วันนี้..งดเหล้า
พรุ่งนี้..ทั้งเหล้า & เด้าๆๆ:coolly-0022:

พี่เสือเข้าเวปด้วยคับ พี่น้อง.............อิอิอิ

วันนี้..งดเหล้า
พรุ่งนี้..ทั้งเหล้า & เด้าๆๆ:coolly-0022:

สัดเมิงใครเนี้ย แอบเอารหัสเพื่อนแพะกูมาเล่นได้ไงเนี้ย
ปล.พรุ่งนี้แดกเหล้า&เด้าๆๆๆ ชวนกูด้วย เอิกๆๆๆๆๆๆๆ

สัดเมิงใครเนี้ย แอบเอารหัสเพื่อนแพะกูมาเล่นได้ไงเนี้ย
ปล.พรุ่งนี้แดกเหล้า&เด้าๆๆๆ ชวนกูด้วย เอิกๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วเมิงใครเนี่ยสัด แอบเอารหัสเพื่อนหังกรูมาเล่นได้ไง ช่วงนี้เพื่อนกรูขาลงอยู่จะไปกะเมิงได้ไง เอิ๊กกๆๆๆ

แล้วเมิงใครเนี่ยสัด แอบเอารหัสเพื่อนหังกรูมาเล่นได้ไง ช่วงนี้เพื่อนกรูขาลงอยู่จะไปกะเมิงได้ไง เอิ๊กกๆๆๆ

แล้วเมิงใครเนี้ยสัด แอบเอารหัสเพื่อนเควี่ยกูมาเล่นได้ไงเนี้ย เมิงรู้ได้ไงว่าเพื่อนเมิงขาลง เอิกๆๆๆๆๆ

เเละสรุปพี่2คนเป็นใครเนี่ย...งง!!!

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,498
ตกลงวันนี้เอางัย บ้านป๋ามั๊ย.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม