Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีตอนเช้าจ้าพี่น้อง.....

พี่น้อง71มีใครจะให้ยืมสัก20.000มั้ย เดี๋ยวขายรถได้จะใช้คืนให้
ปล.เอาจริงๆนะ:coolly-0042::coolly-0041:

พี่น้อง71มีใครจะให้ยืมสัก20.000มั้ย เดี๋ยวขายรถได้จะใช้คืนให้
ปล.เอาจริงๆนะ:coolly-0042::coolly-0041:
มี รอกูขายรถได้ก่อนเดี๋ยวจะให้ยืม

p bigถามไลหนอย
คิดไงพี่เอาปืนมาลง
หาได้ป่าว

ฝากรูปให้โต้หน่อย

กรอบโต้จะเป็นแบบหนาทั่วๆไปแบบนี้ (ในรูปอันของพี่ตู่) ใส่หลอดเหมือนไฟเลี้ยว ไฟจะออกส้มๆ ถ้าไม่ใส่ป้าย

รูปที่ 2 คืออันของผม เป็นแบบบาง หลอดเป็น นีออน (มั๊ง) จะเป็นอีกแบบนึง พี่น้อยแกเรียก กรอบซีนอน

ไฟล์แนบ

• Picture 202.jpg
    Picture 202.jpg
    92.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
  • Picture 185.jpg
    Picture 185.jpg
    51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
หากลุ่มอยู่ครับอยู่ด้วยคับต้องทำไงบ้าง

จะเอาไปแต่งมอไซต์เรอะ ...

กลายเป็นเด็กแว๊น ไปละนิ

เนี่ยอ่ะโต้. . ..

ไฟล์แนบ

• Picture 23066.jpg
    Picture 23066.jpg
    48.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
หากลุ่มอยู่ครับอยู่ด้วยคับต้องทำไงบ้าง

ไม่ต้องทำไรมากคับติดตามข่าวสารในกลุ่มดูคับว่ามีการนัดเจอกันที่ไหนบ้าง ถ้าว่างก็เชิญมาร่วมพูดคุยทำความรู้จักกันคับ หรือโทรมาที่เบอร์ผมข้างล่างลายเซ็นก็ได้

บ้านอยู่ใกล้กลุ่มไหนหรือได้ลองสัมผัสกับหลายกลุ่มแล้วถูกใจเราก็ตามใจเราเลยคับ

ปล.ที่สำคัญลองเข้ามาสัมผัสกับความอบอุ่นเป็นกันเองของบ้านใหญ่ของเรา CEFIRO-THAILAND.COM ก่อนดูคร้าบบบบบ

หวาดดีครับพี่น้องชาว 71........:coolly-0010:

ลูกไอทิดเป็นไงมั่ง วงสีดำที่ตาชัดรึยัง
ใครไปเยี่ยมมาแล้ว
เอารูปมาดูหน่อย

ไม่ใช่หมีเเพนด้านะน้าเก้น:coolly-0042:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,838
งานชุก ช่วงนี้.....

บ้านอยู่ใกล้กลุ่มไหนหรือได้ลองสัมผัสกับหลายกลุ่มแล้วถูกใจเราก็ตามใจเราเลยคับ

บ้านอยู่ใกล้กลุ่ม 71 อ่ะคับ อยู่ 71 ได้มั้ย 55555+ :coolly-0028:

บ้านอยู่ใกล้กลุ่ม 71 อ่ะคับ อยู่ 71 ได้มั้ย 55555+ :coolly-0028:
หวัดดี..:coolly-0021:.กลับไปอยู่บน.เขาใหญ่.กับด้วยกันมั้ยน้อง..:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม