• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กินเหล้าเข้าไปเดี๋ยวก็หายเเล้วพี่ 2009 ไม่ดื้อ

หายไวไวนะพี่เอ็กซ์ :coolly-0024:

เสือผู้หญิง แม่งต้องตายด้วยเอดส์นะ
ถ้าเสือกตายด้วยหวัด เสียเชิงหมด
555++

พี่xเป็นหวัดได้ไงสงสัยเมาวันมิตติ้งแน่ๆ
สบายดีนะน้องเมยพี่เอกเองเรื่องถุงยางจบกับเมียรึยัง
ยังไม่จบให้ไอบิ๊กเคลียร์ต่อเลยนะพี่ไม่เกี่ยว555
ขอบคุณทุกท่านที่อวยพร
สงสัยติดมาจากคาราโอเกะ ตอนร้องเพลงว่าทำไมมันแฉะๆ กลับมาเช้าอาการออกเลย

น้าโต้ หาย สาบศูนย์ไปเลย ....

เอ.........หายไปไหนหว่า..รึว่าติด......

สบายดีนะน้องเมยพี่เอกเองเรื่องถุงยางจบกับเมียรึยัง
ยังไม่จบให้ไอบิ๊กเคลียร์ต่อเลยนะพี่ไม่เกี่ยว555

เเฟนผมมันถามใหญ่เลยพี่ว่าเอามาจากไหน 555+

เสียดายยังไม่ทันได้เป่าเลย กำ:coolly-0027:

เเฟนผมมันถามใหญ่เลยพี่ว่าเอามาจากไหน 555+

เสียดายยังไม่ทันได้เป่าเลย กำ:coolly-0027:

ไม่บอกไปหละว่าเหลือมาจาธาราวดี
ทีนี้งานเข้าเลยมึง555

แต่คนที่ใช้คือพี่ไม่ใช่เมย :coolly-0031::coolly-0031:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,626
ไม่บอกไปหละว่าเหลือมาจาธาราวดี
ทีนี้งานเข้าเลยมึง555

แต่คนที่ใช้คือพี่ไม่ใช่เมย :coolly-0031::coolly-0031:
เก่งแหมเก่ง ไอสาดดดด ถ้ามึงใช้ มึงจะมีไอเมฆเหรอ

อูยยยยย....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,630
แจ่ม......

วันเสาร์นี้จะไปเข้าซุ้มโจรกัน ใครว่างเชิญ..
หรือติดต่อได้ที่ พี่ 380
ไอน้องเล่มาด้วยจะดีมาก

เเค่ชื่อซุ้มก็น่ากลัวเเล้วอะ :coolly-0042:

ฝากให้ลุงตู่ 71

เห็นร่ำๆ ว่าโช๊คหลังพัง ซีซุ้มเพราะล้อโตเกิน

ต้องใช้แบบนี้ มันจะได้ เข้าชุดกับล้อ

สนไม๊ อิ อิ

ไฟล์แนบ

• Picture 177.jpg
    Picture 177.jpg
    87.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
  • Picture 173.jpg
    Picture 173.jpg
    78.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37

ว่าจะปล้น ธนาคาร มาทำรถซะหน่อย....

HDBคับพี่ มีความสุขมากๆๆนะ
สุขภาพร่างกายจิตใจแข็งแรง

รวยๆๆๆๆ เหลือก็เอามาแบ่งน้องมังนะ....

ช่วงวันเกิดขับรถดีๆๆหน่อยนะพี่ระวัง.......อย่าไปขึ้นรถไฟนะเด่วมันจะชนกัน น้องเป้นห่วง....:coolly-0026:
<!-- / message --><!-- sig -->

เข้าซุ้มกันอีกแล้ว วันเสาร์ด้วย

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message -->

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message --]

ยินดีต้อนรับครับ

อารายคือซุ้มโจร......:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม