• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดียามเช้าจ้า..71ทุกท่าน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,564
ทรมานนนนนนนนนอะไรว่ะ
ทรมานน้อง............หนูรึป่าว555
แม่งเล่นยันตี5ระวังผีหลอกนะจ๊ะ

เป็ด นอกกะลา

55555555555+++++
จะฮาไปไหนเนี่ยกู

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,569
ตึ่ม ตึ๊ม.............

สงสัยได้ของดีมาแน่ๆๆเลยน้าบิ๊กเนี่ย

วันนี้ไม่มีเรื่อง อยากกล่าวคำว่าขอบคุณ
ขอบคุณ เซฟ71ที่จัดงานที่ดีและมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบบคุณครอบครัวบอล(บอลและแจะ)ที่ทำให้รู้จักคำว่าอบอุ่นของชีวิตคู่
ขอบคุณพี่ติที่ดูแลผมทุกครั้งที่ผมเหมือนจะมีเรื่อง(ทุกครั้งก่อนที่ผมจะเป็นควัน)
ขอบคุณประธานเบียร์ที่เจียดเวลาของหญิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลายมาเจอหน้ากัน
ขอบคุณป๋าลองและครอบครัวที่ไม่สั่งให้ลูกน้องมาเก็บผมผมในห้องน้ำชาย
ขอบคุณน้องดิ่งที่พาแฟนท้องโตมาให้เห็นว่าทำเป็น
ขอบคุณพี่จูซ ที่ทำให้รู้ว่าการออกกำลังกายเต๊ะบอลไม่ได้ทำให้ร่างกายผอมได้
ขอบคุณน้องโดที่ถ่ายรูปคู่กับน้องๆอีกโขยง
ขอบคุณพี่แชมป์ที่ลดราคาโคโลให้ผมถึงแม้จะทะเลาะกับครอบครัว
ขอบคุณพี่แก๊งที่ไม่ยกพวกมากระทืบผมกัยพลพรรคฝั่งธน(รอดไปคราวนี้เพราะหน้าตาตาดี
ขอบคุณพี่วิทย์ที่ไม่กินเหล้า (จะได้ไม่เปลือง)
ขอบคุณพี่เสือพี่บอยที่ทำให้รู้ว่ามรึงสองตัวรักกันเหลือเกิน
ขอบคุณพี่เล่ย์และครอบครัวที่ไม่เมามากเหมือนที่เคยเจอ
ขอบคุณพี่โจ๊ก71ที่โผล่หน้ามาให้เห็น
ขอบคุณพี่หรังปูแดง ที่มาทักทาย
ขอบคุณพี่ตี๋71ที่ทำให้ผมนึกชื่อไม่ออก
ขอบคุณพี่โจ้พี่สิ่วที่ไม่มา
ขอบคุณพี่บิ๊กที่ทำให้รู้ว่าผู้ชายเลวๆเป็นอย่างไร
ขอบคุณทิด้าที่มาร่วมงานและทำให้ผมรู้ว่าขับรถต่างกันความสัมพันธ์ใช่ต่างเกิน
ขอบคุณน้องๆหลายๆคนและพี่ๆหลายๆองค์ที่มาทักผมและผมเสือกจำพวกคุณไม่ได้ผมขอโทษนะครับที่ผมจำไม่ได้เพราะเมื่อปีที่แล้วผมพึ่งโดนหญิงที่ผมรักทำร้ายความทรงจำบางส่วนไป
ขอบคุณพี่ต้นนิทานที่มาสนทนาปัญหาความรักที่ไม่สมประกอบ
ขอบคุณพี่แตนที่ให้อภัยเรื่องที่ผมมีปัญหากับว่าที่......
ขอบคุณพี่ออยที่จัดน้องงซุ้มโจรให้รู้จัก
ขอบคุณอีเจ๊แนนที่เสือกไม่มา
ขอบคุณพี่เอกทหารที่คอยดูแลผมหน้าห้องนำหญิงทั้งๆที่ผมเข้าห้องน้ำชาย
ขอบใจไอ้ฟักและครอบครับอ้ายแชมป์ที่มานะที่หลังหนีบสาวๆมาด้วยนะ
ขอบคุณพี่โต้71ที่พยายามมาพรีเซนต์เรื่องซุ้มโจร
ขอคุณพี่โตบางนาที่ทำให้รู้ว่าผู้ชายขี้เหร่ก็สามารถมีครอบครัวที่อบอุ่นได้
ขอบคุณแม๊ก71ทึ่ทำให้รู้ว่าผู้ชายเจ้าชู้ก็หยุดเป็น
ขอบคุณนะครับขอบคุณทุกๆๆๆคนที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อผมและพวกพี่ๆและน้องฝั่งผมรู้สึกดีที่ได้มามิตติ้งทุกๆๆครั้ง
รักทุกคนนะครับเท่าที่ความเป็นจริงที่ผมจะทำได้...ไม่ใช่พี่เบริทแต่นี่ พี่โจม

<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุด:
โอ้ววว ยาววดีจังพี่
ขอบคุณทุกคนนะครับ สนุกมากมาย อิอิ

หนุกมากเลยคับ อบอุ่นเหมือนเคย

เมาฮา ๆๆๆๆ กันไป

น้าบิ๊กยังไม่ตื่นเลย สงสัยเมื่อคืนจะหนัก .....อิอิ

ก่อนอื่นต้องขอโทษ ประธานบิ๊ก และพี่น้อง 71 ทุกคนด้วยครับที่มิได้ไปร่วมงาน ทั้งที่ตั้งใจเอาไว้แล้วว่าอยากไปสนุกสนานกับพี่ๆ น้องๆ ตามประสาคนครอบครัวเดียวกัน
แต่แล้ว...ภารกิจของชาติ และประชาชนของ"พ่อ" ย่อมมาก่อน เหนือสิ่งอื่นใด ยอมละทิ้งความสุข ความสนุกส่วนตัว เดินทางเข้าป่า ไปคุยกับลิง ค่าง บ่าง ชนี พี่น้องคงเห็นใจ..

บุกบั่นกันเข้าไป ตั้งแค็มป์ท่ามกลางป่าเขา นำรถโฟร์วีล
ลากเครื่องเยนเนอเรเตอร์ ขึ้นไปตั้งจุดทำงาน

ตรวจสอบการทำงานของเครื่องเยนเนอเรเตอร์

ป้ายเก่า...ที่ล้มพังพาบ และทีมงานของป๋า พร้อมเครื่องจักกลจาก กรมชลประทาน เข้ามาดำเนินการฟื้นฟู

ขอแสดงความยินดีกับพี่น้อง B-71 ที่สร้างความสนุกสนานให้กับพี่น้อง ของพวกเราด้วยความเรียบร้อย สนุกชื่นมื่น มีความสุขกันถ้วนหน้า ขอบอกว่า เสียดายครับ ที่ไม่มีโอกาสได้มาร่วมดื่ม ร่วมสนุกกับพี่น้อง
สุดท้ายขอแสดงความยินดีด้วยโว๊ย น้องบิ๊ก...

เข้ากรุงเทพเมื่อไรโทรมานะป๋า เดียวให้ใช้แมทแก้ตัว

ขอโทดด้วยค๊าบที่ไม่ได้ไป (มีธุระด่วนนิดหน่อย)

ขอบคุณครับสนุกสนามมากเลย

วันนี้ไม่มีเรื่อง อยากกล่าวคำว่าขอบคุณ
ขอบคุณ เซฟ71ที่จัดงานที่ดีและมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบบคุณครอบครัวบอล(บอลและแจะ)ที่ทำให้รู้จักคำว่าอบอุ่นของชีวิตคู่
ขอบคุณพี่ติที่ดูแลผมทุกครั้งที่ผมเหมือนจะมีเรื่อง(ทุกครั้งก่อนที่ผมจะเป็นควัน)
ขอบคุณประธานเบียร์ที่เจียดเวลาของหญิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลายมาเจอหน้ากัน
ขอบคุณป๋าลองและครอบครัวที่ไม่สั่งให้ลูกน้องมาเก็บผมผมในห้องน้ำชาย
ขอบคุณน้องดิ่งที่พาแฟนท้องโตมาให้เห็นว่าทำเป็น
ขอบคุณพี่จูซ ที่ทำให้รู้ว่าการออกกำลังกายเต๊ะบอลไม่ได้ทำให้ร่างกายผอมได้
ขอบคุณน้องโดที่ถ่ายรูปคู่กับน้องๆอีกโขยง
ขอบคุณพี่แชมป์ที่ลดราคาโคโลให้ผมถึงแม้จะทะเลาะกับครอบครัว
ขอบคุณพี่แก๊งที่ไม่ยกพวกมากระทืบผมกัยพลพรรคฝั่งธน(รอดไปคราวนี้เพราะหน้าตาตาดี
ขอบคุณพี่วิทย์ที่ไม่กินเหล้า (จะได้ไม่เปลือง)
ขอบคุณพี่เสือพี่บอยที่ทำให้รู้ว่ามรึงสองตัวรักกันเหลือเกิน
ขอบคุณพี่เล่ย์และครอบครัวที่ไม่เมามากเหมือนที่เคยเจอ
ขอบคุณพี่โจ๊ก71ที่โผล่หน้ามาให้เห็น
ขอบคุณพี่หรังปูแดง ที่มาทักทาย
ขอบคุณพี่ตี๋71ที่ทำให้ผมนึกชื่อไม่ออก
ขอบคุณพี่โจ้พี่สิ่วที่ไม่มา
ขอบคุณพี่บิ๊กที่ทำให้รู้ว่าผู้ชายเลวๆเป็นอย่างไร
ขอบคุณทิด้าที่มาร่วมงานและทำให้ผมรู้ว่าขับรถต่างกันความสัมพันธ์ใช่ต่างเกิน
ขอบคุณน้องๆหลายๆคนและพี่ๆหลายๆองค์ที่มาทักผมและผมเสือกจำพวกคุณไม่ได้ผมขอโทษนะครับที่ผมจำไม่ได้เพราะเมื่อปีที่แล้วผมพึ่งโดนหญิงที่ผมรักทำร้ายความทรงจำบางส่วนไป
ขอบคุณพี่ต้นนิทานที่มาสนทนาปัญหาความรักที่ไม่สมประกอบ
ขอบคุณพี่แตนที่ให้อภัยเรื่องที่ผมมีปัญหากับว่าที่......
ขอบคุณพี่ออยที่จัดน้องงซุ้มโจรให้รู้จัก
ขอบคุณอีเจ๊แนนที่เสือกไม่มา
ขอบคุณพี่เอกทหารที่คอยดูแลผมหน้าห้องนำหญิงทั้งๆที่ผมเข้าห้องน้ำชาย
ขอบใจไอ้ฟักและครอบครับอ้ายแชมป์ที่มานะที่หลังหนีบสาวๆมาด้วยนะ
ขอบคุณพี่โต้71ที่พยายามมาพรีเซนต์เรื่องซุ้มโจร
ขอคุณพี่โตบางนาที่ทำให้รู้ว่าผู้ชายขี้เหร่ก็สามารถมีครอบครัวที่อบอุ่นได้
ขอบคุณแม๊ก71ทึ่ทำให้รู้ว่าผู้ชายเจ้าชู้ก็หยุดเป็น
ขอบคุณนะครับขอบคุณทุกๆๆๆคนที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อผมและพวกพี่ๆและน้องฝั่งผมรู้สึกดีที่ได้มามิตติ้งทุกๆๆครั้ง
รักทุกคนนะครับเท่าที่ความเป็นจริงที่ผมจะทำได้...ไม่ใช่พี่เบริทแต่นี่ พี่โจม

<!-- / message --><!-- sig --]

:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม