• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงสัยเข้าร่วมโครงการ ทำดีเพื่อรถ อยู่

ตอนนี้โคลงการเพื่อตัวเองเพียวๆๆแว้ว รถไว้ก่องช่วงล่างพังหมดแระ555

แว้บบบ แอบมาเยี่ยม ฝนตกขับรถระวังกันด้วยนะคร้าบบบ

แวะมาทักทายครับ อิอิ

แก้ไขล่าสุด:
ยินดีต้อนรับคับ ศุกร์นี้ ถ้าไม่ติดอะไร เจอกันได้คับ
โทหาผมได้เลย รถสวยดีนะคับ....

เคยเห็นผมหรือคับ....
ส่วนคำถาม ถ้าถามผม รถผมไม่เตี้ยนะ ถ้าอัด ผมว่า
อัดน้ำมันก็พอแล้ว แต่ก็พอใช้ได้ในระยะสั้น ไม่ยืดยาวนัก
โช๊คสตัทปรับเกรียว ปรับขึ้นได้นะคับ..

ผมนึกว่าใคร เห็นรถคุ้นๆ...เมื่อก่อนผมไปตึก 7
เห็นจอดอยู่ประจำ ยินดีต้อนรับคับ รถสวยมาก

น่านแน่ไปทามไรตึก 7 พี่ ผมจำมะได้อ่ะครับ เพราะส่วนมากจะเอารถไปจอดที่นั่น แต่ตัวอยู่ที่อื่นครับ

แย่แล้วคุณปิติ

ออกมาแก้ข่าวด่วน

ปล.ว่าแต่เสม็ดมีไรดีน้า

30 บ. นี่รวมโรคเอดส์ด้วยหรอคับ 55+:coolly-0001:
ไอแก๊งเมิงอะตัวอันตรายเลย เด็กแวนซ์ที่เมิงเอาไปล่อแต่ละตัวอะมีไปตรวจโรคมั่งป่าวเขร้ มาแต่ละตัวนี้ลายทท่อพาดน่องมาทุกตัว 555 ไอเด็กเอี้ยๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,314
ไอแก๊งเมิงอะตัวอันตรายเลย เด็กแวนซ์ที่เมิงเอาไปล่อแต่ละตัวอะมีไปตรวจโรคมั่งป่าวเขร้ มาแต่ละตัวนี้ลายทท่อพาดน่องมาทุกตัว 555 ไอเด็กเอี้ยๆๆๆ
55555 แน่นอน ตรงรุ่น คอร์นเฟิร์ม

เดี่ยว+ตุ๊ก ผัวเมียอลเวง ผมเดี่ยวมีปัญหาอะไรโทรคุยได้เสมอครับพี่น้อง ชาวเซฟ 71 (ห้ามทวงหนี้) ล่อเล่น
โทร. 080-2663900 เดี่ยว
080-2633246 ตุ๊ก
:coolly-0010:

ได้ข่าวมีคนมาตามหานี่ คุณเดี่ยว

:coolly-0040:

55555 แน่นอน ตรงรุ่น คอร์นเฟิร์ม

:coolly-0026:

555555555+

ตรงรุ่นจริงๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม