• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,221
แก้ไขล่าสุด:

• #3,222
ศุกร์นี้ ชาลาวันมั๊ย....

สาหวัดดีครับ ชื่อแบงค์ คับ อยู่แถว สำโรงคับ
อยากจะร่วมก๊วน เมา ด้วยจังเลยคับ อิอิ

:coolly-0033:

สาหวัดดีครับ ชื่อแบงค์ คับ อยู่แถว สำโรงคับ
อยากจะร่วมก๊วน เมา ด้วยจังเลยคับ อิอิ

ศุกร์นี้ ชาลาวันมั๊ย....

หวัดดีคับ แบ๊งค์

ยินดีคับ วันศุกร์นี้ ยังไงท่าว่างเชิญนะคับ มิตติ้งกลุ่มเล็กๆนอกรอบ

ติดต่อจ้าวสำนักเลยนะคับ บิ๊กอ่ะคับ

Re: ++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --]สาหวัดดีครับ ชื่อแบงค์ คับ อยู่แถว สำโรงคับ

อยู่ใกล้กันเลย เหมือนเคยเห็นเวย พี่A31243 ช็อคข้างหลังแข็งมากมั้ยคับ เตี่ยเท่ากันเลย
แต่เด้งโดนบ่อยมากๆ ควรไปอัดน้ำมัน หรือน้ำมัน กึ่งแก็ส ดีคับ
แล้วช็อคสตัทปรับเกลียวนี่ ปรับขึ้นได้มั้ยคับ ข้างหน้าขวา มันดันหล่นไป 1 เซน คับ
ขอบคุณคับ

ผมชือมิ๊กคับ ขออยู่ด้วยคนนะคับ ผมอยู่พัฒนาการ 25 คับ อิอิ:coolly-0033:

ผมชือมิ๊กคับ ขออยู่ด้วยคนนะคับ ผมอยู่พัฒนาการ 25 คับ อิอิ:coolly-0033:

ยินดีเลยคับ มิ๊ก

ติดตามข่าว พบปะสังสรรได้ในบ้าน 71 เลยคับ

อ่าวจ้าวสำนักไป เมาอยู่ที่ไหน มารับสมาชิกใหม่2-3รายหน่อยเร็ว

สวัสดีคับผมชื่อแก๊งค์ อยู่สุขุมวิท 101 อยากร่วมกลุ่มด้วยได้มั้ยคับ??:coolly-0044:
ยินดีเลยคับ มิ๊ก

ติดตามข่าว พบปะสังสรรได้ในบ้าน 71 เลยคับ

อ่าวจ้าวสำนักไป เมาอยู่ที่ไหน มารับสมาชิกใหม่2-3รายหน่อยเร็ว

พี่ๆ ของที่สั่งอ่ะ วันศุกร์พี่ไปรึป่าว

เช้าทำงาน ค่ำเลิกงาน

กลับเข้าห้อง เซ็งจริง ๆ

ชีวิตช่วงนี้............:coolly-0023:

อะไรกัน น้องๆ รังสิตไม่มีใครมาดูแลเทคแคร์ป๋าตู่เลยหรือ..อย่างงี้ไม่ได้ซะแล้ว..

สวัสดีคับผมชื่อแก๊งค์ อยู่สุขุมวิท 101 อยากร่วมกลุ่มด้วยได้มั้ยคับ??:coolly-0044:

พี่ๆ ของที่สั่งอ่ะ วันศุกร์พี่ไปรึป่าว

อืมไปดิ แล้วเองไปเอามาแล้วหรอ

วันนั้นพี่โทรไป ป๋า บอกว่าเองกลับไปแล้วนี่

• #3,233

ยินดีต้อนรับคับ ศุกร์นี้ ถ้าไม่ติดอะไร เจอกันได้คับ
โทหาผมได้เลย รถสวยดีนะคับ....

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --]
อยู่ใกล้กันเลย เหมือนเคยเห็นเวย พี่A31243 ช็อคข้างหลังแข็งมากมั้ยคับ เตี่ยเท่ากันเลย
แต่เด้งโดนบ่อยมากๆ ควรไปอัดน้ำมัน หรือน้ำมัน กึ่งแก็ส ดีคับ
แล้วช็อคสตัทปรับเกลียวนี่ ปรับขึ้นได้มั้ยคับ ข้างหน้าขวา มันดันหล่นไป 1 เซน คับ
ขอบคุณคับ
เคยเห็นผมหรือคับ....
ส่วนคำถาม ถ้าถามผม รถผมไม่เตี้ยนะ ถ้าอัด ผมว่า
อัดน้ำมันก็พอแล้ว แต่ก็พอใช้ได้ในระยะสั้น ไม่ยืดยาวนัก
โช๊คสตัทปรับเกรียว ปรับขึ้นได้นะคับ..
ผมนึกว่าใคร เห็นรถคุ้นๆ...เมื่อก่อนผมไปตึก 7
เห็นจอดอยู่ประจำ ยินดีต้อนรับคับ รถสวยมาก

เด๋วต้องไปใหม่อีก :coolly-0018:

อืมๆ นั้นเอ็งไปวันไหน

เอ็งก็ถามป๋าแล้วเอ็งก็เอามาให้พี่ด้วยนะ( แป้นบอกเกียร์ 24 V )ขอบใจว๊อยย
:coolly-0005:

แอบมาดู 71 เค้ามีดีอะไรกัน

ไอบิ๊กศุกร์นี้แดกบ้านมึงเหรอ

อ้าวนึกว่าใคร มิ๊กนี้เอง มามามาเจอกันหน่อยยังไงโทรหาโต้แระกันมิ๊ก

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

อืมไปดิ แล้วเองไปเอามาแล้วหรอ

วันนั้นพี่โทรไป ป๋า บอกว่าเองกลับไปแล้วนี่
ยัง ไง ไป ไหน ไป ด้วย น๊า เพ่ แฮ่ๆๆๆ

ตอนนี้คนเสื้อชมพู ชีวิตเป็นไงบ้างไม่รุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม