• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจ็ดเขร้แสรดดดดดดดดดดดดรู้ได้ไงวะ
วันนี้เจอรถพี่โต้แถวเหม่งจ๋ายด้วยย
รถสวยครับ ครบและดูลงตัวมาก :coolly-0028:

:coolly-0042: เจ้ยยยย...นี่พวกเมิงเป็นโรคเอดส์ กันหรอวะ

ยี๊ๆๆๆ หยะแหยง :coolly-0018:

ผมไม่ได้เป็น คนนึงแหละ :coolly-0037:

วันนี้เจอรถพี่โต้แถวเหม่งจ๋ายด้วยย
รถสวยครับ ครบและดูลงตัวมาก :coolly-0028:

ลงหม้อสุกี้มากกว่า 55+ :coolly-0028:

ลงหม้อสุกี้มากกว่า 55+ :coolly-0028:[/QUOTE]

ไอเด็กเชี่ยๆๆๆๆกูอยู่71ไม่ได้แระต่อไปนี้ กูทำไรเมิงแม่งรู้หมดเลยนะแสรดดดดดดดดดด แต่ว่าช่วงบ่ายๆๆเย็นๆๆสุกี้อร่อยดีนะแอ๊ๆๆๆๆๆ

สงสารลูกกุจัง
มีน้าดีๆแบบ ไอ่บิ๊ก ไอ่โต้
attachment.php

โต้โว๊ยยย...เจ๊ ปัยติดไฟซีนอน H4 มาแต่หลอดมันง่องๆ แง่งๆ
สงสัยระยะมันไม่ได้ ซ้ายหน้าแสงทิ่มลงดิน ขวาหน้า มันพุ่งเข้าหา
รังนกบนต้นไม้ 555555555+
พอจาแก้ไขให้มันพุ่งตรงทิศทางหน่อยได้มั๊ยวะเนี่ย
ขับกลางคืนไปไม่เป็นเลยแสรดดดดดดดด..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,046
โต้โว๊ยยย...เจ๊ ปัยติดไฟซีนอน H4 มาแต่หลอดมันง่องๆ แง่งๆ

สงสัยระยะมันไม่ได้ ซ้ายหน้าแสงทิ่มลงดิน ขวาหน้า มันพุ่งเข้าหา
รังนกบนต้นไม้ 555555555+
พอจาแก้ไขให้มันพุ่งตรงทิศทางหน่อยได้มั๊ยวะเนี่ย

ขับกลางคืนไปไม่เป็นเลยแสรดดดดดดดด..
ลองตั้งดูยัง ป๋า ว่าเป็นที่หลอดหรือที่โคม

ตอนที่ใส่หลอดเดิม ก่อนเปลี่ยนนะบิ๊ก ไฟหน้าก็ส่องไปในทิศทางที่ปกติ
เพียงแต่ไม่สว่างมากแค่นั้นเองแหละ
ตอนนี้อ่ะ สว่างดี แต่ทิศมันไม่สามัคคีกันหน่ะ แก้ไขได้ป่าววะ

ลูกพี่โจ้คว่ำได้แล้ว ลูกน้ากิฟท์ ระวังตัวไว้ดีๆเน้อ .. 5555

เอา เอา ใกล้วันแรงงานแล้ว ถึงเวลาไปแดกเหล้าบ้านน้าเก้นแล้ว...

เออ นั่นดิ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม