ครั้งแรกของเธอ(หน้าตาดีมากๆครับ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าจาถ่ายต่ออีกนิดเนาะอยากเห็นคนหน้าตาดี ประสพอุบัติเหตุ อิอิ

ใจนึงก็ สงสาร อีกใจ ก็ สมน้ำหน้า
ขับรถอยู่ ดันไม่มองถนน

ถ้าเอาไม่ผิดต้องเป้นตัวที่ตัดมาจากโฆษณาประกันอะไรสักอย่างแน่ๆ

ครั้งแรกด้วย.. อูยยยยยยยย...ท่าจาเจ็บ!!!:sexy_girl: :biggrin:

หุหุ........สมน้ำหน้า
ตอแหลกันดีนัก
:sexy_girl:

ขับรถปามาธ
โสน้าน่า
:burn: ค๊าบ:burn:

สมดีมั้ยเนี่ย :biggrin:

เสือกแรดเกิน 120 กม/ชม.
สมน้ำหน้า...555+

แรดเกิน
ต้องเอามาสั่งสอน หาอะไรใส่ปากจะได้เงียบๆหน่อย

จะว่าสมน้ำหน้าก็สมควรนะ ฮ่าๆๆ สตอจิงๆ :biggrin:

แต่คอหักมั๊ยนี่ อันนี้ก็น่าสงสาร เหอะๆๆ:brick:

สมควร.........

หล่อนนึกว่าหล่อนเล่นเกมส์ขับรถอยู่มั๊งไม่ดูถนนเลย

ถ้ามาชนท้ายรถผมนะจะจัดให้ซะ 1 ดอก เอาให้ตอแหลไม่ออกเลย น่าฟรัดจิงๆ

หล่อนนึกว่าหล่อนเล่นเกมส์ขับรถอยู่มั๊งไม่ดูถนนเลย

ถ้ามาชนท้ายรถผมนะจะจัดให้ซะ 1 ดอก เอาให้ตอแหลไม่ออกเลย น่าฟรัดจิงๆ
โหดร้ายที่ซู๊ดดดดดดดดด!!!!!!!! :burn: :burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
เตื่อนๆไว้ พวกที่ชอบเล่นอะไรกับแฟนขณะขับรถ ก้อระวังหน่อยนะจ๊ะพี่จ๋า

เตื่อนๆไว้ พวกที่ชอบเล่นอะไรกับแฟนขณะขับรถ ก้อระวังหน่อยนะจ๊ะพี่จ๋า
ช่วยอธิบายให้ชัดๆหน่อยคับ..
..เล่นอะไรกับแฟน?.. เล่นยังไงคับ?..
นู๋อายุยังน้อย.. ไม่เข้าใจอ่ะ..!!! :wink:

ช่วยอธิบายให้ชัดๆหน่อยคับ..
..เล่นอะไรกับแฟน?.. เล่นยังไงคับ?..
นู๋อายุยังน้อย.. ไม่เข้าใจอ่ะ..!!! :wink:

น่านอะดิอธิบายน้าอ๊อดเค้าหน่อยเค้าไม่มีแฟนมีแต่เมียๆๆๆๆๆๆ 5 5 55

ไม่รู้ว่าของจริง หรือเมคขึ้นมานะคั๊บ

ดูจากตอนเบรคแล้ว เหมือนเตรียมมาเลย

เสือกแรดเกิน 120 กม/ชม.
สมน้ำหน้า...555+

อ้าว ผมคิดว่าคนสวยในคลิปคนนี้คือน้องโอมนะเนี่ย :biggrin:

แรดเกิน
ต้องเอามาสั่งสอน หาอะไรใส่ปากจะได้เงียบๆหน่อย

จัดเผื่อผมด้วยนะคั๊บ :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม