• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

k.aek31...เคลียหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ samran250
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ยังเงียบ ข้อมูลใหม่มีสมาชิกเซฟภูเก็ตโทรมาเล่าให้ฟังเคยโดนเจ้านี้เหมือนกัน ซื้อของไปหลายอย่างเสียทั้งน้านนนนน

เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน ครับ

ขอให้ตกลงกันได้ด้วยดีน่ะครับขออย่าให้เป็นกรฌีแบบผมเงินก็ศูนย์ความก็เสีย "เล่นรถเหมือนกันขายของบ้านเดียวกัน"

อัพ ไปครับ ....คนโกง....

ช่วยดันครับ

ทำวงการเล่นรถ + ซื้อขายของแต่งรถ เสียหมด

ตามมารออ่านครับ

รออ่านด้วยคับ....

ผมก็โดนเหมือนกัน แต่ไม่ไช่คนนี้ มารออ่านเหมือนกันคับ

มันมีวิธีมั้ยที่คนโกงโดนดำเนินคดีทางกฎหมาย ไม่ใช่ปล่อยเลยตามเลย ช่างแม่งเหอะถือว่าล้างซวย ถ้าอย่างงี้คนโกงมันก็ได้ใจ โกงแล้วก็โกงอีก เพราะคิดว่าคงไม่มีใครทำอะไรได้
ปล.ผมไม่ได้หมายถึงคนถูกพาดพิงนะครับ ตอนนี้เป็นแค่ผู้ต้องสงสัย ไม่ใช่ผู้ต้องหา

แก้ไขล่าสุด:
เอาใจช่วยครับ พี่สำราญ

อัพ ไม่มาเคลียร์หน่อยหรือครับ

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

มาช่วยอัฟครับ คนเรา ค้าขายต้องซื่อสัตย์ ใช้ไม่ได้ ต้องซ่อม ก็พูดไปตรงๆ อย่าพูด พร่อยๆ คนซื้อจะรับได้หรือไม่ได้ก็สุดแท้แล้วแต่เค้า ตอนนี้ยังมีโอกาส จะทำอะไรก็รีบทำสะ ก่อนที่มันจะสายไปมากกว่านี้ ป.ล. ผมเป็นคนที่เคย ค้าขายกับคุณ ไปบ้านคุณบ่อยๆอยู่พักนึง คุณเห็น id ผมคุณก็จำได้ ทำให้มันจบสะ ถ้าคุณยังอยากขายของต่อไป

ดันไปครับบบบบบบบบบบบ

หายต๋อม....

เดาตอนจบได้เลยนะเนี่ย

ดันไปปปปปปปปปปปปป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม