***เจ้าเก่า ลดราคาเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM เทพๆติดรถทุกรุ่น + LEN MORIMOTO MINI H1**

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ dong07
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอขอบคุณ คุณเดี่ยว Nissan Almera จากอมตะชลบุรีที่อุดหนุนเลนซ์ FX-R มากมายครับผม :coolly-0045:

ขอขอบคุณ พี่วุธ Cedia ตัดหัวตัวนอก ลูกค้าเก่าจากชลบุรี ที่อุดหนุนเลนซ์ Bi Xenon Q5 แสงสวยๆ สายสไลด์ไฟสุูง Shroud ฝาครอบเลนส์งามๆ พร้อมไฟวงแหวน Ccfl มากมายครับผม :coolly-0003:

** สินค้ามาใหม่อีกแล้วครับผ๋ม ****

++ Ballast Koito D4S D4R ตรงรุ่น Fortuner , Camry รุ่นปัจจุบันครับผม ฝาหลังบัลลาสต์สามารถแปลงใส่ปิดโคมด้านหลังที่มีขนาดเดียวกันได้ทุกรุ่นคับ สามารถใส่ได้ทั้งหลอด D4S , D4R , D2S , D2R สวยๆ ครับผม บัลลาสต์ oem ทนโคตรๆ ครับ ใช้กันยาวๆเลยครับ ขายคุู่ละ 4000 บาทครับผม

++ หลอด Philips D2S 85122+ มือสอง หลอดรหัสนี้แสงจะสีขาวและสวยกว่าหลอด 4300 k เดิมๆครับ สภาพสวยครับ ขายคู่ละ 1500 บาทครับผม

++ หลอด Hella D2S ครับ หลอดใหม่ครับผม มีข้างหลอดเดียวครับ ขายเพียง 1000 บาทครับผม ราคาถูกกว่าหลอดเทียมอีกจ้า ^^

++ หลอด Philips D2R 85126 + ครับ มือสองสภาพกริ๊บๆ เลยครับผม มีหลอดเดียวครับ ขายแค่ 700 บาทครับผม

ไฟหน้าสวยสว่างสบายตา ขับขี่ปลอดภัยยามค่ำคืน กับเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM แท้จากโรงงาน แสงไฟหน้าของท่านจะออกมาไม่รบกวนสายตาผู้ขับขี่ท่านอื่น แสงไฟจะเหมือนกับรถราคาแพงที่ติดตั้งเลนซ์โปรเจคเตอร์มาจากโรงงาน สามารถ Line , Whatsapp หรือติดต่อได้ที่เบอร์ 0 8888 50 949 ได้เลยคร้าบผม:coolly-0039:

:coolly-0039:

ขอขอบคุณ พี่แจ๊ค Cefiro คันงามจากพัฒนาการที่อุดหนุนเลนส์ Morimoto Mini H1 + Ballast F5 55watt , Bulb 4300 k 50watt และกาวซีลโคมคุณภาพสูงมากมายครับผม และยังใจดีส่งรูปโคมที่ทำเสร็จสวยๆเนียนๆ มาให้เพื่อนสมาชิกได้รับชมกันด้วยครับผม

ขอขอบคุณพี่วัตร Civic FD คันงาม ที่ซิ่งรถจากอยุธยามารับอุปการะเลนส์ Q5 , ballast F5 55 watt คุณภาพสูง , หลอด D2S 6000 K , ขั้วแปลงหลอด , Shroud ฝาครอบเลนซ์งาม , สายสไลด์ยกไฟสูง และ วงแหวน ccfl มากมายครับผม :coolly-0039:

+++ หลอด Philips D1S 35 watt Xenstart assembled in Germany ครับผม ถอดจากโคม Benz W204 ตัวปัจจุบัน สภาพงามๆเลยครับผม ทนทานใช้กันยาวๆเลยครับผม ขายราคาคู่ละ 2500 บาทครับ มือหนึ่งแพงมว๊ากค้าบ +++

ไฟหน้าสวยสว่างสบายตา ขับขี่ปลอดภัยยามค่ำคืน กับเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM แท้จากโรงงาน แสงไฟหน้าของท่านจะออกมาไม่รบกวนสายตาผู้ขับขี่ท่านอื่น แสงไฟจะเหมือนกับรถราคาแพงที่ติดตั้งเลนซ์โปรเจคเตอร์มาจากโรงงาน สามารถ Line , Whatsapp หรือติดต่อได้ที่เบอร์ 0 8888 50 949 ได้เลยคร้าบผม:coolly-0022:

ขอขอบคุณ พี่ปรวัฒน์ Benz W203 สกลนครที่สั่งซื้อ ชุดเลนซ์ Morimoto Mini H1 , Ballast Canbus X55 55 watt คุณภาพรพสูง , หลอด H1 6000 K 50 watt , ไฟวงแหวน CCFL พร้อมกาวซีลโคมคุณภาพสูงมากมายครับผม ส่ง EMS ให้เรียบร้อยแล้วนะค้าบ EK 6689 5518 3 TH ครับผม :coolly-0039:

ไฟหน้าสวยสว่างสบายตา ขับขี่ปลอดภัยยามค่ำคืน กับเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM แท้จากโรงงาน แสงไฟหน้าของท่านจะออกมาไม่รบกวนสายตาผู้ขับขี่ท่านอื่น แสงไฟจะเหมือนกับรถราคาแพงที่ติดตั้งเลนซ์โปรเจคเตอร์มาจากโรงงาน สามารถ Line , Whatsapp หรือติดต่อได้ที่เบอร์ 0 8888 50 949 ได้เลยคร้าบผม :coolly-0039:

ขอขอบคุณ คุณภัทราวรรณ ฮอนด้า ถ.ประดิษฐ์มนูธรรม ที่อุดหนุน บัลลาสต์ Fast Bright F5 55watt จุดติดไว พร้อมหลอดซีนอน H1 4300 K มากมายครับผม เดี๋ยวจะทำการจัดส่งของให้นะค้าบผม :coolly-0003:

++++ ของเล่นเพิ่มสีสันให้เลนส์โปรเจคเตอร์คุ่งามของท่านมาใหม่จ้า ++++

*** Devil eye ใช้ใส่เกี่ยวหรือผูกไว้ในเลนส์โปรเจคเตอร์ให้แสงสีต่างๆสวยงามครับผม มีทั้งหมด 5 สีครับ สีน้ำเงิน เขียว แดง ชมพู ส้ม ใส่ในเลนส์แล้วให้แสงสีสวยมากเลยค้าบผม

** ตัวนี้ใช้เกี่ยวกับเลนส์ครับผม มีรูใช้สำหรับเกี่ยวในเลนส์ครับ ราคาคู่ละ 900 บาทจ้า ****

*** ตัวนี้ใช้ผูกกับเลนส์ด้านในจ้า ผูกง่ายๆเลยจ้า ราคาคุ่ละ 700 บาทจ้า ****

ตัวอย่างของแสงที่ออกจาก Devil eye ครับ ของจริงสีสวยสดกว่านี้เยอะนะครับ

ขอขอบคุณ คุณเกษมศักดิ์ ยโสธร ที่สั่งซื้อ Levelling Switch และ Levelling Motor มากมายครับผม ส่ง ems ให้เรียบร้อยแล้วครับ EK 7626 5306 3 TH ครับผม :coolly-0009:

ไฟหน้าสวยสว่างสบายตา ขับขี่ปลอดภัยยามค่ำคืน กับเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM แท้จากโรงงาน แสงไฟหน้าของท่านจะออกมาไม่รบกวนสายตาผู้ขับขี่ท่านอื่น แสงไฟจะเหมือนกับรถราคาแพงที่ติดตั้งเลนซ์โปรเจคเตอร์มาจากโรงงาน สามารถ Line , Whatsapp หรือติดต่อได้ที่เบอร์ 0 8888 50 949 ได้เลยคร้าบผม:coolly-0009:

:coolly-0022:

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ เฮงๆๆรวยๆๆ สุขภาพแข๊งแรงทุกท่านค้าบผม:coolly-0039:

ขอขอบคุณ คุณภูเบศ การไฟฟ้าบางปะกง ที่อุดหนุนเลนส์ Morimoto mini h1 มากมายครับผม จัดส่งของทาง EMS เรียบร้อยแล้วครับผม เลข EMS EK 7580 1128 9 TH ค้าบผม :coolly-0009:

ขอขอบคุณพี่อ๋อง Triton Plus สีขาวคันงาม จากเหม่งจ๋าย ที่ขับรถมารับ Len Pajero Sport Single Xenon , Levelling Motor และ Levelling Switch มากมายครับผม :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม