เรียนเชิญพี่น้องไปงานแต่งนาย"จิ๊ก A31742"สมาชิกกลุ่มบางแส น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31606
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:tongue: กว่าจะไปได้คงสายๆ จะทันงานป่าวเนี่ย..

แล้วไอว่าที่เจ้าบ่าวหายไปไหน :verwirrt:

มาลงชื่อครับ กะจะออกพร้อมกับพี่ยศที่ช่อง3
แล้วไปที่ปั๊มเจ็ทจะย่อง:biggrin:

Happy วัน Py Day เอ๊ย Wedding DAY นะค่ะ พี่จิ๊ก

มีความสุข สุดๆ

ถือไม้เท้า ยอดทอง กระบองยอดเพชร

เฮ้อออ !! หมดลายคาสโนว่า ไปอีกคนเนอะ บางแสนนนนน 5555 :smile: :biggrin:

แต่กลุ่มเราจะมีบางส่วนไปช่วยงานแบ่งเบาเจ้าบ่าวก่อนช่วงเย็นวันเสาร์

เก่งเองต้องเอารถ Civic Fd ไปผูโบด้วย

ที่เหลือบางส่วนก้อต้องรวมกันมาแต่เช้าประมาณ 07.30 น.วันที่ 9 (วันอาทิส)

รวมกันที่ป๊มเจ็ทจะย่องบายพาสซ้ายมือ(ก่อนถึงแยกบึงเลยครับ เวลา 07.30 น.)

โดยจะเลี้ยวขวาลอดใต้สะพานไปทางบ้านบึงแต่งานจะถึงก่อนครับคือแถวหนองรีก่อนถึงบ้านบึง

บ้านงานไม่ไกลครับหาง่าย แต่เราจะเข้างานไปโดยพร้อมเพรียงกันโดยเจ้าบ่าวจะเตรียมที่จอดเฉพาะ Cefiro เราโดยเฉพาะครับ

อยากให้มากัน...ใครมาบางช่วยลงชื่อหน่อยนะ...จุ๊บ ๆ:biggrin:
ไอ้ปั้มเจ็ท มันมีหลาอันนา จะหาเจอป่าวเนี้ย

อยู่เลยแคมป์สิทธิ์ไปผ่านโค้งไปก้อเจ็ทจะย่องซ้ายมือ

ตามที่คุยกันที่อู่เมื่อเย็นเลยครับพี่ยศเด๋วรวม ๆกันไป

ตามน้านนนนนนนนนนนนนนนน

:tongue: กว่าจะไปได้คงสายๆ จะทันงานป่าวเนี่ย..

แล้วไอว่าที่เจ้าบ่าวหายไปไหน :verwirrt:
มาให้ทันแห่ขันหมากจิ

ทันป่าวเบิ้ล

อืม อยากไปว่ะ
เด๋วหาแนวร่วมดีฝ่า
อิอิ
มาเลยออย

เอากุญแจท้ายมาฝากด้วย

เด๋วจัดมะเร็งไปให้

มาจากกุงเตบถึงก่อนบางแสนอีกงานอยู่หนองรีไปทางบ้านบึง

แล้วเจอกานนนน

ไงเฟิมด้วย..จุ๊บ ๆ

ใกล้ถึงวันงานตื่นเต้นแทนเจ้าบ่าวว่ะ 55555555555555555

ไม่รู้จะได้ไปป่าวเด๋วรอ confirm ใกล้ๆอีกทีละกัน

แล้วเจอกัน..ที่ปั้ม เจท.จะย่อง..บายพาท ชลบุรี 6.30 น. เด้อออ..

งานนี้พวกเรามีเสื้อโซนใส่กันแล้วน่ะ...

เย้ๆๆๆ!!!!! ฮิ้วววววววววววววววววววววว

จะใส่มันทุกงานเลยลูกพี่:rolleyes:
ว่าแต่คนซักนี่สิทำมั้ยมันหายากจังหว่า:embarrassed:

จะใส่มันทุกงานเลยลูกพี่:rolleyes:
ว่าแต่คนซักนี่สิทำมั้ยมันหายากจังหว่า:embarrassed:
สมัยนี้เขาไม่พึ่งคนแล้ว..เขาใช้เครื่อง..โน่นเลย..โรบินสัน..มีผ่อนด้วย
(คิดเหรอว่าถ้าหาคนได้..แล้วมันจะซักให้..เฮ้อ.ๆๆ..มันก็บอกให้ซื้อเครื่องเหมือนเดิมนั่นแหละ..)

สมัยนี้เขาไม่พึ่งคนแล้ว..เขาใช้เครื่อง..โน่นเลย..โรบินสัน..มีผ่อนด้วย
(คิดเหรอว่าถ้าหาคนได้..แล้วมันจะซักให้..เฮ้อ.ๆๆ..มันก็บอกให้ซื้อเครื่องเหมือนเดิมนั่นแหละ..)

ประสบการณ์จริงใช่ม่ะพี่ยศ :biggrin:

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........ไม่จริ๊ง.....ไม่จริง.......(นู๋คนนึงแหละที่ซักหั้ยอ่า ทั้งซักทั้งรีด ทุกอย่างเลย แต่ก้อต้องไปซื้อเครื่องก่อนอยู่ดี เพราะไม่ง้านถูไม่ไหว อิอิ)

จะถึงวันงานแย้วววววววววว.............ฮิ้ววววววววววววววว นับถอยหลังอีก 2 วัน

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........ไม่จริ๊ง.....ไม่จริง.......(นู๋คนนึงแหละที่ซักหั้ยอ่า ทั้งซักทั้งรีด ทุกอย่างเลย แต่ก้อต้องไปซื้อเครื่องก่อนอยู่ดี เพราะไม่ง้านถูไม่ไหว อิอิ)
เห็ง..ม่ะ..ยังงั๊ย..ยังไง.ก็อ้อนให้ซื้อเครื่องอยู่ดี..อ่ะ.แล้วมาเถียง..ว่าไม่จริงอีก..555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม