ที่บางแสน.......

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ที่บางแสน มีที่ อาบน้ำไหมครับ.............เอาแบบดีๆนะครับ อยากรู้ อ่ะ ครับ 5555+

อาบแบบไหน
แอดมาคุย
เดี๋ยวไห้น้าเอ๋ จัดไห้ ฮะๆ
ผมไม่ใช่คนเที่ยว
แต่รู้จักคนชอบเที่ยว
อุบ........ ฮะๆ

เหนียวตัวอยากอาบน้ำ

มาเลยบอมเด๋วจัดให้....อิอิ

ชะช้า ไอ้นี้ ให้เงินทองและเรี่ยวแรงไหลออกนอกชุมชนอีกแล้ว เหอๆๆ :brick:

ไม่อยากบอกเด๋วไปทับรอย :biggrin: :wink:

ไปอาบไกลจัง บอมที่บ้านน้ำไม่ไหลหรอ:biggrin:

คือ ผมไปเล่นน้ำทะเล ที่บาง แสนมาครับ แล้ว หาที่อาบน้ำไม่ได้เลย โพส ถาม พวกพี่ คิดอารายกันเนี่ย ผม เป้น เยาวชน ของ ชาติ นะ

คือ ผมไปเล่นน้ำทะเล ที่บาง แสนมาครับ แล้ว หาที่อาบน้ำไม่ได้เลย โพส ถาม พวกพี่ คิดอารายกันเนี่ย ผม เป้น เยาวชน ของ ชาติ นะ
แล้วไป..โต๊ก..กะ.ใจ.หมดนึกว่าอะไร..เฮ้อ..

บอมมันตั้งกระทู้หลอกนี่หว่า..

ตกหลุมพลาง..เข้าใจผิดกันซ้าหมด...เง้อ

คิดมากกันไปเองง...งี้มาคราวหน้าต้องเก็บซะหน่อยพ่อปลาไหล 600 นี่..555

มาแอบดู...

เผื่อจะตามไปอาบบ้าง...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม