ชาวนนท์อ่านหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31504
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วัดกันที่กลัวเมียด้วยดีไม๊

อยากไป ไม่รู้จะไปได้ป่าววววววว ฮือ ๆๆ ใครกะได้ ขอผู้ปกครองให้ที :burn:

เนื่องจากพวกเราพี่น้องชาวนนท์ไม่ได้เจอะเจอกันพร้อมหน้าพร้อมตากันก็เป็นเพลานานแล้วกระผมกับนายจู๊ซซี่ได้ปรึกษากันแล้วว่าวันเสาร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2551 ที่จะถึงนี้พวกเราชาวนนท์น่าจะถึงเวลาแล้วนะครับที่จะได้พบปะเจอะเจอกันบ้าง เอาเป็นว่าวันเสาร์ที่จะถึงนี้ผมไปจองร้าน เอกเขนกใกล้สะพานพระรามสี่แถวปากเกร็ดไว้แล้วนะครับ ส่วนเวลาก็ตามเดิมตอนเย็นๆ ส่วนรายละเอียดเดียวตามมาอีกที ใครว่างเว้นก็มาก็แล้วกันครับส่วนค่าใช้จ่ายเหมือนเดิม เหล้ามาเอง สำหรับในกลุ่มอื่นที่จะร่วมกิจกรรมชาวนนท์ถ้าว่าเว้นก็ขอเชิญนะครับ
(ความคิดส่วนตัวผมนะครับอยากให้มากันเยอะนะครับ เพราะตอนนี้ผมเห็นแต่ชื่อ กับระหัสในเวฟเท่านั้น ส่วนหน้าตาผมยังไม่รู้จักเลย มาให้ได้นะครับ):sweet_kiss:
ใจก็อยากไปทำความรู้จักอ่ะคับพี่ๆเพราะยังไม่รู้จักใครเหมือนกันแระพี่อยู่แถวใหนครับ เผื่อผมได้แวะไปหาบ้างครับ
ปอลอ.จู๊ซซซี่นี่เป็นผู้หญิงหรือผู้ชายอ่ะครับพี่ชื่อตลกจังครับ:biggrin: :biggrin:

อยากไป ไม่รู้จะไปได้ป่าววววววว ฮือ ๆๆ ใครกะได้ ขอผู้ปกครองให้ที :burn:

อยากไปจิงป่ะ ให้โอ๊ดขอให้แมะ คิริ คิริ:biggrin:

ใจก็อยากไปทำความรู้จักอ่ะคับพี่ๆเพราะยังไม่รู้จักใ ครเหมือนกันแระพี่อยู่แถวใหนครับ เผื่อผมได้แวะไปหาบ้างครับ
ปอลอ.จู๊ซซซี่นี่เป็นผู้หญิงหรือผู้ชายอ่ะครับพี่ชื่ อตลกจังครับ:biggrin: :biggrin:

เค้ายังสับสนทางเพศอยู่ มั๊งครับ คิริ คิริ:biggrin:
วัดกันที่ความหล่อด้วยพี่ เพราะเซฟนนท์หล่อๆกันทั้งนั้น
:byebye: :byebye: :byebye:

อันนี้จิงที่สุด 555:biggrin:

:dribble: :dribble: :dribble:​

ไฟล์แนบ

37.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
รถเดิมๆหลังคาผุยังไม่อายเลยครับ....5555

น่าไปนะถ้าว่างจะไปคับ

Confirm คับไปแน่คับ ใกล้บ้านผมขนาดนี้ ถ้าไม่ไปมีหวังโดนกระทืบ

:brick:

Confirm คับ Gummy+1

See yall!

:byebye:​

วัดกันที่ความหล่อ หมีไม่สู้อ่ะ

วัดที่ความน่ารักดีกว่า เอิ๊กๆ

ไปด้วยน่ะคร้าป...

ว่าแต่มีแผนที่มั้ยคร้าปเดี๋ยวหาร้านไม่เจออ่ะ :biggrin:

..........................

Confirm คับไปแน่คับ ใกล้บ้านผมขนาดนี้ ถ้าไม่ไปมีหวังโดนกระทืบ

:brick:​

See yall!

คิดได้ก็ดี แระ แสรด:biggrin:

:brick:​

See yall!

อืมพี่น้องครับถ้าไอ้กัมไม่ไปเลิกจากร้านแล้ว ยกขบวนไปบ้านมันกันครับ
ส่วนผมสงกะสัยจะไม่ได้ไปเพราะว่าติดอีกงานนึงก๊าบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม