18 กพ วันเกิดใครหว่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31049
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ซวยไปท่านพี่

ที่เล่ามานี่ท่าทางจะหนักแต่คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว.......ขอให้หายไวๆครับ..

อ๋อ ผมเพิ่งนึกออกใช่พี่ตี๋ที่เคยโทรมาผมป่าวคับ
ที่ว่าอยู่หมู่บ้านอินทรา(ซ.ยิ้ม)อะ
มิน่าคุ้นๆชื่อ:smile:

ใช่ป่าวไม่แน่ใจ

ใช่แล้วครับ...วันก่อนไปมีตติ้ง ต่อ ไม่ใด้ไปเลยไม่เจอกัน.....

ตั้งเข้ามาวันแรกจนวันนี้
เรตติ้งไม่เคยตกเลยตู
โดนด่าตลอด เอิ๊กๆ:biggrin:

ปล.ได้เจอกันแน่คับพี่ตี๋
ให้รุ่นใหญ่เค้ารับแขกไปก่อน อิอิ

แล้วจะรอครับ.....เอาให้ว่างจริงๆ...จะใด้เต็มที่กัน...!!!!!!!

อะไรๆ ก็หนู

ขาดต่อไปแล้วจะรู้สึก...สบาย เพราะไม่ต้องโทรตามมาก

หรือว่าหลังเขาเริ่มชิยแหละ โยนข่าวไป นั่งกินเรื่อยๆ เดี๋ยวมาก้อโผล่มาเอง ไม่มาค่อยสาดในกระทู้เอา

ต่อ แสดงว่า พี่น้องรักจริงวะ เป็นตำนานไปแล้ว สส.ต่อ ณ ไทรน้อย

ขาดต่อไปแล้วจะรู้สึก...สบาย เพราะไม่ต้องโทรตามมาก

หรือว่าหลังเขาเริ่มชิยแหละ โยนข่าวไป นั่งกินเรื่อยๆ เดี๋ยวมาก้อโผล่มาเอง ไม่มาค่อยสาดในกระทู้เอา

ต่อ แสดงว่า พี่น้องรักจริงวะ เป็นตำนานไปแล้ว สส.ต่อ ณ ไทรน้อย

ประธานเบียร์ของผมท่าทางมันจะเก็บกดมานาน เอิ๊กๆรักนะเด็กบ้า (กาม):augenrollen:

ท่าทางวางนะ ตอบได้เรื่อยๆเนี่ย ซ่าในเวบไม่เทา เจอของจริงครับ

ประธานต่อเขาจะว่างและมีเวลาเฉพาะในเวบ..
ตัวจริงท่านงานยุ่งมากโปรดทำความเข้าใจตามนี้..
อย่างน้อยสุด ท่านก็ได้ปลีกเวลามาทานเหล้ากับผมในวันวาเลนท์แสนเศร้าของผม..ขอบคุณมาก..ว่างเมื่อไรเชิญท่านมาจุติที่วงเหล้าด้วยนะครับ ประธานต่อ..สายการเมือง

สว.ต่อท่าจะว่างเมื่อเราไม่ค่อยจะว่างเสมอครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม