18 กพ วันเกิดใครหว่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31049
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31049

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
18 กพ วันเกิดใครหว่า นึกๆๆกันหน่อยสิ :biggrin:

พวกเมิ้งจะเกิดก้อบอกมาเลยว่าจะกินเหล้า ศุกร์-อาทิตย์ไม่มีเหล้าขายนะเมิ้ง เอาไงครับพี่น้อง
ให้ไวครับ

พวกเมิ้งจะเกิดก้อบอกมาเลยว่าจะกินเหล้า ศุกร์-อาทิตย์ไม่มีเหล้าขายนะเมิ้ง เอาไงครับพี่น้อง
ให้ไวครับ

กักตุนสินค้าอ่ะรุ้จักมั๊ยพี่

ศุกร์-อาทิตย์ไม่ขายก็ซื้อแม่งตั้งกะพฤหัวเลยสิ

555555555555555

เบื่อพวกขี้เมา

คืนนี้มาซ๋อมเลย สองสลึง ทองหล่อ

พี่ติ พี่เบียร์ พี่จอม ผม ประมาณนี้ :augenrollen:
น่าสน ไปแจมได้มั๊ยวะ ข้ามมาฝั่งกู
ไม่ชวน เดี๋ยวกูปิดซอยเลย

ฝากรูป :augenrollen:

ไฟล์แนบ

40.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 4,971
เหมือนเดิมครับเหมือนเดิมทุกอย่าง....
วันนี้มีเราแต่ไม่มีเขา...
หน้าเดิมๆทุกอย่าง
อ้ายที่จะมาแต่ไม่มาก็หน้าเดิมๆ5555
ถุย....หน้าขายรถทิ้งแล้วนัดมาต่อยกันหน้าซอย

เหมือนเดิมครับเหมือนเดิมทุกอย่าง....
อ้ายที่จะมาแต่ไม่มาก็หน้าเดิมๆ5555
ถุย....หน้าขายรถทิ้งแล้วนัดมาต่อยกันหน้าซอย

ไหนใครๆแกล้งพี่จอมบอกหนูมาเลย 55:sexy_girl:

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: ว่าผมนิหว่า นั้น ปากซอยเลย :sweat:

555+งานเข้าแล้วโว้ย..รถไม่ทันขายแล้ว...มิดไปแล้วเซฟิโร่ผม
กระโปรงเปลี่ยน แก้มเปลี่ยน ไฟหน้าเมกา กระจาย เดียวรอดูอาการเพิ่มเติม
ดีนะคนไม่เป็นอาไร..........เพราะไม่ได้อยู่ในเหตุการณื..
แต่รถตรู..เจ็บ กรูก็เจ็บ

555+งานเข้าแล้วโว้ย..รถไม่ทันขายแล้ว...มิดไปแล้วเซฟิโร่ผม
กระโปรงเปลี่ยน แก้มเปลี่ยน ไฟหน้าเมกา กระจาย เดียวรอดูอาการเพิ่มเติม
ดีนะคนไม่เป็นอาไร..........เพราะไม่ได้อยู่ในเหตุการณื..
แต่รถตรู..เจ็บ กรูก็เจ็บ

เอ้าอ่ะไรวะพี่ ห่างอกไปหน่อยเดียว :sweat:

กูบบอกแล้วให้มากินเหล้าที่บ้านผม จะได้ไม่เจ๊บใจ
ว่าแต่เหตุเกอดยังงะยครับ ถึงไม่อยู่ในเหตุการณ์ งง

ที่เล่ามานี่ท่าทางจะหนักแต่คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว.......ขอให้หายไวๆครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม