Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

อ่านะ........

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31529
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านที่อวยพรนะคับ..ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันคับ
ยินดีด้วยคร๊าบ พี่ ตํ๊ก......ป๊อกกันทั้งวัน ทั้งคืนหล่ะงานนี้
จริงๆแล้วเจ๊ตาลเค้ามีเชื้อเจ้าอ่า..(เจ้ามือป๊อก)
นั้นซิเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมาซดเบียร์กับพี่ เพราะวุ่นอยู่กลับงานแต่งนี่เอง
ยินดีด้วยนะ ตั๊ก-ตาล น่ะ (อยากไปจัง ใครไปขอติดรถไปด้วยคนนะ..นะ)
เด๋วเราก้อได้ซดเบียร์กันเรื่อยๆอ่าพี่...ไม่ต้องเป็นห่วงคับ 5555+
ดีใจด้วยได้เข้าสมาคมคนกลัวเมียจริงจังสักที
อ่าหาพวกอ่าดิคับพี่กอล์ฟ
ยินดีด้วยคน กับเพื่อนตั๊ก น่าไปเที่ยวโคราชนึ
มาป่าว...ขับรถขนเงินมาเลยนะ....เด๋วจะจัดคนใว้เอารถไปล้างให้...

พอดีมันได้เวลาแล้วคับไปแต่งที่บ้านเจ้าสาว....

ใครว่างก้อไปนะครับ(มันไกลเกรงใจคับ)

ใครไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับส่งข้อความก็ดีใจแล้วคับ

แล้วตั๊กหายไปไหนง่ะครับเห็นแต่ หญิงหลุย กะ ไอ้โจ๋ง่ะ :verwirrt: ..คริ..คริ

ยินดีกับเจ้าสาวและเจ้าบ่าวด้วยครับ ... :biggrin:

ยินดีกะคู่บ่าวสาวด้วยนะคับ...ขอให้ครองคู่ยั่งยืนตลอดไป :brick: :smile:

.....:confused: ..... หายไปนานคิดถึงน้าจัง :sweet_kiss:
นั้นซิเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมาซดเบียร์กับพี่ เพราะวุ่นอยู่กลับงานแต่งนี่เอง
ยินดีด้วยนะ ตั๊ก-ตาล น่ะ (อยากไปจัง ใครไปขอติดรถไปด้วยคนนะ..นะ)

ตะ หลอด เมิงนี่ อยากนักมานี่.งี่.งี่ :wink:

ขอให้ทั้งเจ้าบ่าวเจ้าสาวมีความสุขมากๆ และ ให้ประสบความสำเร็จและเสร็จพร้อมๆกันนะครับ จาก ปูน a31609

รั ก กั น รั ก กัน

มีความสุขมากๆน่ะคับพี่:sweet_kiss: :sweet_kiss:

เออ ยินดีด้วยนะ เพื่อนรัก ไม่เจอกันนานเลยนะเมิง

ขนาดยังไม่แต่งยังออกจากบ้านไม่ได้ แล้วนี่แต่งไปสงสัยเจ๊ตาลตัดแขนตัดขาแระมั๊งเนี่ย

ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยครับ.

ขอบคุณทุกท่านนะคับ...

เออ ยินดีด้วยนะ เพื่อนรัก ไม่เจอกันนานเลยนะเมิง

ขนาดยังไม่แต่งยังออกจากบ้านไม่ได้ แล้วนี่แต่งไปสงสัยเจ๊ตาลตัดแขนตัดขาแระมั๊งเนี่ย

เฮ้ย...กรูมีแผนออก...บอกว่าไปบ้านจูซ....

ยินดีด้วย แล้วหัดซักผ้า ล้างจาน ทำกับข้าวไว้ยัง อิอิ

ยินดีด้วยคับพี่ สละโสดกันเยอะจังเลยวันที่ 9 เนี่ย

ขอบคุณทุกท่านนะคับ...

เฮ้ย...กรูมีแผนออก...บอกว่าไปบ้านจูซ....

ไอสลัด แค่นี้เจ๊ตาลยังเกลียดขี้หน้ากรูไม่พอใช่ม่ะ

ยินดีด้วยคับ รักกัน รักกัน

ยินดีด้วยคร้าบบบบบบบบพี่ :biggrin:

ยินดีด้วยคับ ...

หาเนื้อคู่เจอกันจนได้ ...

น่าอิจฉาจัง...

ยินดีด้วยค้าบบบ:smile:

ยินดีด้วยนะคับ....แต่งวันที่ 9 กันหลายคู่เลย.....

ดีใจด้วยครับ....หัดทำงานบ้านเลี้ยงลูก..หาเงินไว้มากๆนะครับ.....
ขอให้มีความสุขมั้กมาก

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม