อ่านะ........

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31529
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31529

จอมมารบลูส์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีมันได้เวลาแล้วคับไปแต่งที่บ้านเจ้าสาว....

ใครว่างก้อไปนะครับ(มันไกลเกรงใจคับ)

ใครไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับส่งข้อความก็ดีใจแล้วคับ

ไฟล์แนบ

• เเบบการ์ด 2 เล็ก.JPG
    เเบบการ์ด 2 เล็ก.JPG
    50 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 202

โอ้ว.....ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยครับ.....ส่วนวันงานไม่แน่ถ้าไม่ติดอะไรจะไปร่วมยินดีด้วยครับ...

ยินดีด้วยครับ.......เซฟนนท์สละโสดไปอีกหนึ่งแล้วเอ้า โห่.............ฮิ้ว......
มีใครจะไปบ้างครับเซฟนนท์...

โอ้ว!...ยินดีด้วยครับท่าน:redface:

เออ น่าไปว่ะ จะได้ไปเที่ยวโคราช ด้วย อิอิ

ยินดีกับคู่บ่าวสาวนะครับ....

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ ขอให้มีความสุขมั๊กมากนะค่ะ ^^

ยินดีด้วยคับ ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ
แต่งวันเดียวกับนายจิ๊กสมาชิกกลุ่มบางแสนเลย

ยินดีด้วยครับบบบบบบบ

ขอเชิญบ่าว สาวขึ้นสู่ยอดเสา...555
ยินดีด้วยนะคร๊าบ..บบบ

ยินดีกะคู่บ่าวสาวด้วยนะคับ...ขอให้ครองคู่ยั่งยืนตลอดไป :brick: :smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านคับ...รู้สึกว่าวันนี้มีแต่งหลายคนนะคับ

ที่นู่นก้อมี 4 คู่...พี่คิดร้าน ณ.นนท์ ก้อวันเดียวกันคับ..

(ปล.เจ้าบ่าวหล่อจิงๆว่ะ..5555+)

ยินดีด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยครับ

ยินดีด้วยคร๊าบ พี่ ตํ๊ก......ป๊อกกันทั้งวัน ทั้งคืนหล่ะงานนี้

ยินดีด้วยครับ มีเมียเป็นของตัวเองแว้ววว สละโสดอีกคนแร้วววว cef@non

ยินดีด้วยครับ.............

นั้นซิเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมาซดเบียร์กับพี่ เพราะวุ่นอยู่กลับงานแต่งนี่เอง
ยินดีด้วยนะ ตั๊ก-ตาล น่ะ (อยากไปจัง ใครไปขอติดรถไปด้วยคนนะ..นะ)

ดีใจด้วยได้เข้าสมาคมคนกลัวเมียจริงจังสักที

ยินดีด้วยคน กับเพื่อนตั๊ก น่าไปเที่ยวโคราชนึ

ไฟล์แนบ

37.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม