สถานที่เจอก่อนไปมิตติ้งนะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล่ว เจอ กานนนนนนนน

.....................................

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้วพี่ตุ๊ด ทำไม ไม่ไปบางแสนล่ะ

แล้วน้องตู๊ด มาช่วยพี่เคลียร์งานหรือป่าวล่ะครับ ถ้าจะให้พี่ไปออกตังค์ให้พี่ด้วยนะครับ:dribble:

รอหนูด้วยนะครับ

แล้วน้องตู๊ด มาช่วยพี่เคลียร์งานหรือป่าวล่ะครับ ถ้าจะให้พี่ไปออกตังค์ให้พี่ด้วยนะครับ:dribble:
หลายอย่างจังนะเมิงเนี่ย
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

พี่ขอญาตไปถึงจุดนัดหมายประมาณบ่ายโมงนะครับ...รอปี้ด้วยเด้อ..

มีใครให้ผมติดรถกลับ กทม.ได้บ้างคับ จะนั่งรถทัวร์ไปจากระยองอะ

มีใครให้ผมติดรถกลับ กทม.ได้บ้างคับ จะนั่งรถทัวร์ไปจากระยองอะ

มาเหอะเด้วมีรถกลับอยู่แร้วมิมีปัญหา...
เออ.น้องนิว(เมาหลับ)ณ นนท์ a31542 แจ้งไปด้วย 2 คน....
สรุปที่ไป Meeting บางแสนเท่าที่รู้
จูซ 1 (ไปหาเอาข้างหน้าก้อไม่รุจะได้ป่ะ)
พี่เอง 1 +3 (ครอบครัว)
เดช 1+1+1 (ในท้อง)
มี่ 1 (ศิลปินเดี่ยวเมียไล่.)
เดียว 1+1+2 (เพื่อนเค๊า)
นิว 1+1 (ใครอ่ะ)
โอ๊ด 1 (หาเพื่อนไปด้วยไม่ได้(ม่มีใครเอา))
เอ็ม 1+1 (คนไหนหว่า)
แนน 1 (สาว Cef@non)
พี่ปอ 1+2 (ครอบครัว)

รวม 20 คน.
ตั๋ง..คาดว่าจะไปเจอที่นู้นเลย
มีใครอีกหรือเปล่าครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม