สถานที่เจอก่อนไปมิตติ้งนะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เจอกัน 11.00 น ที่ คาลเท๊กซ์ตรง ประชานุกูล ก่อนขึ้น รัชวิภา นะคับ

การขับไปนั้น ขอให้ตามๆกันไปเป็นขบวนนะคับ เพื่อความปลอดภัยและ

ความเรียบร้อย อย่าแข่งกัน

รับทราบคับ

ไม่ได้ไปเซ็ง

เออ.วันที่ 5 พ.ค.50 เจ้ามี่เข้าเวรออกเที่ยงนะซิ..ขยับเวลาไปซักหน่อยดีมั้ย..หรือจะนัดรวมตัวกันก่อนตอนห้าโมงเช้า แต่เดินทางจริงบ่ายโมง..ว่างัยดีครับ ส่วนพี่ไม่มีปัญหาเพราะวันหยุดอยู่แร้ว.....

เจอกันมานั่งคุยกันก่อนน่ะคับ เรื่องเวลาออก ออกเมื่อไรก็ได้คับ นัดเร็วเผื่อเวลาไว้เฉยๆ

ปล. แคชเชียร์สวย นะคับที่นั่น

เจอกันมานั่งคุยกันก่อนน่ะคับ เรื่องเวลาออก ออกเมื่อไรก็ได้คับ นัดเร็วเผื่อเวลาไว้เฉยๆ

ปล. แคชเชียร์สวย นะคับที่นั่น
สำคัญ ที่สุด..แคชเชียร์ สวย หรือเด็กปั๊มหล่อ กันแน่ครับ จูซซี่:biggrin: :sweet_kiss:

รับทราบครับ กว่าจะเข้ามาท่องโลกอินเตอร์เน็ทได้แทบแย่ทีแรกนึกว่าเครื่องตัวเองมีปังหาพอโทรถามที่ t o t ปรากฎว่าระบบของเค้าเสียเอง เฮ้อ...เซ็งปาย 2 วัน

เออ.วันที่ 5 พ.ค.50 เจ้ามี่เข้าเวรออกเที่ยงนะซิ..ขยับเวลาไปซักหน่อยดีมั้ย..หรือจะนัดรวมตัวกันก่อนตอนห้าโมงเช้า แต่เดินทางจริงบ่ายโมง..ว่างัยดีครับ ส่วนพี่ไม่มีปัญหาเพราะวันหยุดอยู่แร้ว.....
รอไปพร้อมๆกันทั้งคณะดีกว่าคับ อีกอย่างผมอยากดูแคชเชียร์ด้วยเห็น กระทู้ด้านบนเค้าว่า แหล่ม:dribble:

แล้วเจอกันทุกท่าน

แคซเชียร์ผมจองแล้วนะครับ

อย่าเเย่งกันซิครับ เหอ ๆ ๆ ไม่ได้ไปเซ็งกว่า

ตามนั้น......................

คึกคักน่าดูพี่น้อง

เสร็จแร้วไปเจอกันตอนเที่ยงที่บุญถาวร
บางนา กม. 9 แระกัน
ทีนี้ขบวนใหญ่อลังการเลยแหละ

ไปด้วยนะคร่า..........แล้วเจอกานทุกคน
:smile: :smile: :smile: :smile: :smile:​

:smile: ไม่รู้จะไปกะกลุ่มไหนดี มี2กลุ่มอะ:cry:

อิอิกลุ่มไหนก็ได้ ไปเมาเหมือนกัน:biggrin:

แคซเชียร์ผมจองแล้วนะครับ

อย่าเเย่งกันซิครับ เหอ ๆ ๆ ไม่ได้ไปเซ็งกว่า
วันนี้กรูก้อไปมาไม่เห็นมีอะไรเลย
นอกจากซื้อบัตรเติมเงิน 50 บาท
แม่งแถมมาม่าให้ห่อนึง
แนวมาก
555++

ไม่ได้ไปด้วย แต่ถ้าว่างจะไปพบทุกคนที่ปั๊มนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม