เปลี่ยนเกียร์มา ขับอยู่เครื่องดับ ช่วยหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ onemanshow
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
หลังจากเปลี่ยนแอร์โฟล์แล้ว ขับกลับมาไม่มีอาการดับ แอบดีใจลึกๆ ไว้ขอลองซัก 2 วันก่อนนะครับ ถ้าไม่มีอาการดับถือว่า จบ...แล้วจะมารายงานต่อไป

ไม่มีอาการดับเลย แต่ยังไม่ได้วิ่งยาวๆ ขอพรุ่งนี้อีกวันครับ

เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ ให้ช่วยอะไรก็บอกมาครับ ผมมีซากเครื่อง 12 v อยู่

เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ ให้ช่วยอะไรก็บอกมาครับ ผมมีซากเครื่อง 12 v อยู่
ขอบคุณครับ อ.golf ...ช่วงนี้อากาศ ชม.เป็นยังไงบ้างครับ :coolly-0041:

อาการเพิ่มเติม เหยียบคันเร่งสุดๆรถไม่ค่อยวิ่ง ๆได้ไม่เกิน 100 ผมสงสัยเกียร์ไม่ผ่าน มีความเห็นยังไงบ้างครับ

อาการนี้ลองทำความสะอาดแอรโฟรหรือไม่ก้อหาอันใหม่มาลองเปลี่ยนดูก่อนนะพี่

อาการนี้ลองทำความสะอาดแอรโฟรหรือไม่ก้อหาอันใหม่มาลองเปลี่ยนดูก่อนนะพี่
แชมป์...ก่อนหน้านี้พี่ยกเกียร์มานะ หลังจากรับรถมาวิ่งไปได้ซักพักดับ สตารท์ใหม่ก็ติด แบบไม่เต็มใจ พอขับกลับมาได้ไม่ขายหน้า สงสัยแอร์โพว์ เปลี่ยนใหม่ (มือสอง) อาการดับกลางอากาศหายไป แต่ใช้มามีอาการเกียร์แแลกๆ วิ่งไม่ขึ้น เหยียบมิดวิ่งแค่ 80 เองด้วย เลยสงสัยว่าเกียร์ไม่สมบูรณ์ กำลังไปเครมที่ร้าน เหนื่อยอีกแล้วครับท่าน :coolly-0023:

เกียร์น่าจะไม่ไหวแล้วนะครับ
ถ้าตอนเปลี่ยนเค้าไล่ล้างน้ำมันเกียร์มาดีแล้ว คงโบกมือบ๊ายบายได้เลยครับ

น้าเอ๋ สู้ๆ แอร์โฟล์ดีแล้ว ก็เกียร์ค่อยว่าๆ ไปครับ

เกียร์น่าจะไม่ไหวแล้วนะครับ
ถ้าตอนเปลี่ยนเค้าไล่ล้างน้ำมันเกียร์มาดีแล้ว คงโบกมือบ๊ายบายได้เลยครับ
น่าจะตามนั้นครับ รอเครม ขอบคุณครับ

น้าเอ๋ สู้ๆ แอร์โฟล์ดีแล้ว ก็เกียร์ค่อยว่าๆ ไปครับ
ครับ..อ.golf เหนือยเหมือนกันครับ ตอนนี้รถนิ่งมาก ทั้งแก๊ส และน้ำมัน แต่เกียร์คงต้องเปลี่ยนใหม่แน่ ขอบคุณครับ คงหายไปซักพัก :coolly-0007:

เปลี่ยนเกียร์ด่วนแล้วมันยังหาได้ไหมเกียรตัวนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม