• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายน้ำมันเครื่อง Shell Helix Ultra สังเคราะห์แท้ 100%แท้ ๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ boxster
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ึ7 วันอันตราย มันอันตรายสมชื่อเนื่องจากจำนวนรถที่เดินทางมีเยอะมาก
ขอให้ทุกท่านเดินทางกันด้วยความระมัดระวังครับ

www.facebook.com/spshellhelixultra

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ใช้บริการของเรา โดยเฉพาะในวันปีใหม่ไทยแบบนี้ครับ
การตอบรับของทุกท่าน เราถือเป็นฤกษ์ที่ดีในปี้นี้ของเรา

www.facebook.com/spshellhelixultra

หลาย ๆ ท่านเริ่มเดินทางกลับกันแล้ว
ยังไงก้ขับรถด้วยความปลอดภัยนะครับ
ส่วนท่านใด ที่ยังแฮงค์ค้างอยู่จากการฉลองสงกรานต์ก็อย่าเพิ่งขับรถเลยนะครับ
ด้วยความห่วงใยจากเราครับ

วันนี้หลายท่านเริ่มเดินทางกลับกันแล้ว เตรียมทำงานตามปกติในวันพรุ่งนี้
ยังไงก็ขอให้เดินทางปลอดภัย และอย่าลืมดูแลรถที่รักของท่านด้วย shell helix ultra ครับ

สิ้นสุดกันไปแ้ล้วกับวันหยุดยาวครับ
ขอต้อนรับกลับเข้าสู่ภาวะปกติ วันรถติดยาว ครับ

update update update update update

เราจำหน่ายเฉพาะ shell helix ultra แท้ เท่านั้นครับ
เรามีสายส่งที่ครอบคลุมเส้นทางใน กทม มากที่สุด ส่งเร็วส่งไว ทันใจแน่นอน

สำหรับลูำกค้าต่างจังหวัด สามารถส่งได้ 2 วิธีึครับ
1. ส่งโดยบริษัท เอกชน สามารถแจ้งบริษัทขนส่งเอกชน ใกล้บ้าน หรือที่ท่านสะดวกได้เลยนะครับ เราจะจัดส่งให้โดยเก็บค่าส่งปลายทางครับ โอนค่าสินค้ามาก่อน (ค่าส่งส่วนใหญ่จะประมาณ 30 - 150 แล้วแต่ระยะทางครับ) แบบนี้ประมาณ 1 วันรับของที่บริษัทขนส่งใกล้บ้านท่านได้เลยครับ

2 ส่งโดยไปรษณีย์ ems แบบนี้จะแพงกว่าเพราะต้องบรรจุลงกล่องโฟมนะครับ แล้วบรรจุลงกล่องของไปรษณีย์อีกทีครับ แบบนี้จะเก็บค่าส่งตามจริงพร้อมกล่องโฟมครับ โดยเก็บค่าส่งพร้อมค่าสินค้าก่อนส่งเลยครับ แบบนี้ส่งประมาณ 2-3 วัน แต่ส่งถึงบ้านเลยครับ (เหมาะกับส่งไม่ไกล และไม่สะดวกไปรับที่บริษัทขนส่ง)

วันนี้วันศุกร์สิ้นอาทิตย์แล้วครับ
วันเสาร์ อาทิตย์ เราก็ยังส่งเหมือนเดิมครับ ไม่มีวันหยุด

อัป ครับ ใกล้สิ้นเดือนแล้วครับ รางวัลจากการทำงานทั้งเดือนใกล้เข้ามาแล้วครับ

พรุ่งนี้หลายๆ คนทำงานอีกวัน ก็รับเงินเดือน แล้วก็ได้หยุดพักวันแรงงานกันแล้วครับ
วันหยุดแรงงานแต่ทีมงานของเรายังส่งของเหมือนเดิมนะจ๊ะ

โปรโมชั่นใหม่มาแล้ว ดูหน้าแรกได้เลยครับ

ประกาศโปรไปเมื่อวาน วันนี้ลูกค้าสนใจโทรมากันเยอะมากขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการเราครับ
รีบหน่อยนะครับ ก่อนของจะหมด

พรุ่งนี้หยุดยาวอีกแล้ว ใครออกต่างจังหวัดอย่าลืมเช็ครถก่อนเดินทางนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม